Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi, Form VI leaver

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jmturu, Nov 6, 2011.

  1. Jmturu

    Jmturu Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wanaJF? Narudi tena jamvini nikiwa ninahitaji msaada wa kibarua cho2te,najua humu ndani kuna wa2 tofauti tena ht kibarua cha kuuza duka mradi kipato as i am form six leaver. god blec u ol.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Chuo vip,au nawe ndo mmoja wa wahanga wa Heslb?
     
  3. Jmturu

    Jmturu Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Majibu co mazuri ndugu yangu.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    daaah pole sana ndgu ina mana majibu sio mazuri kushindwa kwenda hata ualimu????????????hebu tumia cheti cha form four uende ualimu certificate.
     
  5. Jmturu

    Jmturu Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio kwa sasa,nimepanga kufanya schooling again next year,as now am home cpendi kuendelea kukaa kihasara2.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ulisoma mchepuo gan?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pole,utafanikiwa tu.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Kama upo arusha ama dar nenda shoprite au uchumi supermarket ukaombe kazi.
     
  9. k

    kabye JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta center yeyote upigishe tuition itakutoa sana kwa sasa.
     
  10. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kufundisha tution kutakusaidia kimapato. Fundisha mkuu tution mkuu!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    tution inalipa kwa masomo ya sayans bt ka nae alikua ndo wale akna ce wazee wa HKL,atasubiri sana.
     
  12. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Duh! Wewe ni kiboko. Kwani kazi yako humu ni kuratibu elimu za watu wengine? Una kichocho cha ubongo, hakyanani vile. Inaonekana umesoma saaaana wewe, kiasi ubongo ukachoka sasa haufanyi kazi. Watu wa dizain yako wakiwa HR Dept kampuni itajaza watu wajinga tupu wanaowaza kama wewe kwa kutumia miguu. Huyu bwana hajasema anataka kuwa nani, kasema anatafuta kazi yeyote. Ukiona mtu amefikia kutafuta kazi yeyote maana yake amekwama sehemu fulani ktk mipangilio yake, sasa wewe mwenye mdomo shapu kuliko ubongo tayari umeshaanza kumkejeli kwa nini hajaenda chuo, hivi kwa vyeti vyako (nikikuuliza 'kwa akili yako' nitakuwa napoteza muda) unadhani mtu ambaye hajui atakula nini kesho atawaza kusoma au kula kwanza. Acha kimbelembele mtoto wa kike/kiume, kila mtu mipango yake ya kusoma anaijua mwenyewe. Angekuwa ameulizia form za nursery school ndio tungemkumbusha kuwa anatakiwa kwenda chuoni lkn swali alilouliza yeye jibu lake sio ulilotoa wewe. Huo ni ufukunyuku na kutafuta sifa tu, badilika
     
  13. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu,
    Sa mbona hujatoa contacts zako, Unapatikanaje?
     
  14. S

    Spellan JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamnazo,,! umeambiwa ualimu wanaenda walofeli??
     
  15. Jmturu

    Jmturu Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    arts,HGK
     
  16. m

    msefela New Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh, mtu anashda ameweka tatzo lake, imegeuka mipasho, jaman sio fair, kama vp kuwa mwana taarabu. Cha msingi ungemulza contact then ndo umulze mambo ya ualimu, we unachopaswa kumsaidia ni kaz wala sio ushauri.
     
Loading...