Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi DBA (Oracle, SQL Server)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by smati, Sep 15, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POST AM LOOKING FOR: DATABASE ADMINISTRATOR
    Platforms: ORACLE/ SQL SERVER
    LEVEL: INTERMEDIATE
    Nina degree ya Computer Science na nina experience ya mwaka mmoja ktk hii fani. Pia ninauzoefu na PL/SQL
    Nikijana mchapa kazi, mbunifu na mwenye nidhamu.
    Asanteni wakuu.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kila la kehri mkuu
     
  3. smati

    smati Senior Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, maneno yako yanaumba
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Peleka hii jukwaa la Ajira/Kazi mkuu kule kuna watu wengi zaidi....
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una ujuzi una uzoefu...tafuta sehemu volunteer pata ujuzi wa nini kipo sokoni halafu jiajiri mwenyewe uajiri na watz wenzako!
     
  6. smati

    smati Senior Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo lako nalikubali, ofcourse ninaujuzi wa kutosha na uzoefu wa kuniwezesha kufanya kazi hata bila kusimamiwa. Kujiajiri si kitu ninacho kifikilia kwa sasa japo wazo lako ni zuri sana.
     
  7. smati

    smati Senior Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimelipeleka ila naamini hapa naweza kupata connection ya kueleweka maana wanapatikana wengi ni wqataalam wa ICT.
     
Loading...