Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta girlfriend 18-23

Discussion in 'Love Connect' started by puravida, Sep 27, 2012.

  1. puravida

    puravida Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta girlfriend awe na miaka kati ya 18 na 23
    kwa yoyote aliye tayar ani PM
    SIFA ZANGU


    • ni mrefu wa kawaida
    • nina rangi ya maji ya kunde
    • si mnene wala si mwembamba ni wakawaida
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    wewe mwenyewe hujaweka sifa zako ndugu. watakuja lakini. kila la kheri!
     
Loading...