Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta gari-suzuki escudo offer 5-6million

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GodsonM, Oct 23, 2012.

  1. G

    GodsonM Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Natafuta gari-suzuki escudo offer 5-6million
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    We Ni Mchaga? Karibu JF Miaka yote Miwili ulikuwa wapi?

    Join Date : 26th October 2010
    Posts : 3
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
     
  3. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna escudo imetangazwa mida hii hii humu hebu peruzi ndigu yangu!!
     
  4. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tunayo Suzuki Escudo V6, Inatembea, rangi ya blue with silver lining (sina picha kwa sasa) tunauza, tafadhali piga simu namba +255759259904, upate kuiona na kupata bei


     
  5. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu ipo Escudo kwa bei unayotaka
    Nicheck 0717478451 utaipenda mwenyewe imetulia
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Kama hujafikia uwezo wa kumiliki gari ni bora pesa ufanyie shughuri zingine za maendeleo, kabla haujakwenda mbali uliza kwanza hiyo Suzuki Escudo used kutoka Japan mpaka ifike barabarani inacost how much? then ndio utajuwa kama hiyo millioni 5 unahitaji kuwa rafiki wa magereji. Bajaj inauzwa millioni 4.5 sasa wewe unataka gari kwa millioni 5!!
     
  7. G

    GodsonM Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    V4
    cc: 1000-1600
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka matola usiseme hivyo, wengi tumeanzia huko huko! usawa huu mgumu, kwa wenye kipato cha chini ni lazima tuwe wajanja sana katika kufanya manunuzi ya kitu chochote. Kuna jamaa yangu yeye ananunua magari yaliyopata ajali tu, kama una gari ya maana iiliyopata ajali naweza kukuunganisha naye! Shida hufunza kaka, kama wewe unanunua brand new una heri wewe, sisi wengine hizo walizotupa wajapani na waingereza ndiyo mpya!
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono Amoeba. Si magari yote yenye bei ndogo ni mabovu, wengine wanauza ili kubadili ladha tu. Escudo za m5 hadi m6 zipo kibao na ni nzuri tu. Matola, km mfuko ni mdogo, si lazima kung'ang'ana na imports, hata hapa uswazi kuna magari mazuri ya bei za kawaida tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. G

    GodsonM Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau kwani magari yamekwisha huko majumani kwenu.kama yapo yatoeni watu wengine watumie.
     
Loading...