Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta gari ndogo-naombeni ushauri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sendeu, Jan 25, 2012.

  1. S

    Sendeu Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau
    nisaidieni ushauri nataka kununua kagari kadogo kwa ajili ya mishemishe za hapa mjini nishaurini kweye haya magari ni lipi durable na economical na upatikanaji wa spea kwa bei nzuri
    1.NISSANI MARCH
    2.VITZ
    3.SUZUKI SWIFT
    4.TOYOTA STARLET
    asanteni naombeni mawazo yenu wana JF hasa toka kwa wataalam wa magari au wanaotumia magari hayo.
     
  2. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Namba nne itakufaa zaidi
     
  3. k

    khashdz Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5


    kama unanguvu mdau mi nakushauri VITZ hizi gari gari zipo economy sana katika wese.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii si itakuwa ya zamani? Kwani technology ya wajapani wanabadili sana nafikiri Vitz ni nzuri .
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa ushauri wangu!ni bora ukanunua Toyota Corolla!ni durable na haitakuboa!ukitaka kuuza unauza fasta!engine vvti cc 1300,uta enjoy life!mafuta ya buku 10 unapiga misele ya kufa mtu.
     
  6. D

    Dedii Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vitz mkuu itakufaa. tafuta cc chini ya 1000 maana zipo na za 1300. wala usihangaike kwingine.
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    achana nazo zote hizo. nunua Honda Fit. Fanya search kwenye mtandao (goggle - compare Honda Fit, Toyota Vitz, Suzuki Swift. au andika users' review kisha andika hizo gari. ) utajua nani zaidi kwa kila kitu....usifate mkumbo wa kujaa kwa Toyota mitaani
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    mkuu honda ni nzuri inapofika swala la spea wachaga wanasema
    noshaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    mwenye macho na aone asema KIM DIDY II
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu niPM nikupatie gari aina ya Toyota Passo 2004(engine ni kama ya Vitz).
    Bei maelewano
     
  10. M

    MARTINE KAHEMA New Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont bother comrade, go to any cars show room, God will discuss with you what is the best car for you there
     
Loading...