Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta garage nzuri ya kutengeneza a.c za magari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MKATA KIU, Jan 4, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wadau naombeni msaada wa mawazo, ipi ni garage nzuri ya kurepair car a.c,, maana nateseka na joto hili baada ya a.c ya gari kuzingua..

    thanks for your cooperations
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na Musa-Kariakoo Gerezani-0715204184.

    Huyu ni fundi mwaminifu, hodari na mtaalamu wa Engine. Ana timu yake iliyokamilika katika nyanja zingine. Mimi humtumia kama Supervisor wa service ya magari ya Boss wangu. Jana tu wamenitengeneza A/C ya Grand Mark II ya Boss ilikuwa inasumbua sasa iko full kipupwe. Na hapigi cha juu.
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Upo maeneo gani?

    Kuna kijana yupo maeneo ya Victoria, karibu na hospital ya Mission Mikocheni.

    Mcheki kwenye simu hapa:

    Bariki, 0712 958900
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ilala shauri moyo kuna mtaalam anaitwa Makofia hapo ni mwisho dar nzima anaheshimika anatengeneza na spea zote anazo
     
  5. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Nenda pale Kinondoni makaburini opposite na mgahawa wa Manhattan kuna vijana pale wanalamba matatizo ya AC kama mchezo. Hawana longolongo unasubiri gari yako unaondoka nayo na hawana tamaa ya kucharge hela nyingi sana. Kawajaribu.

    Tiba
     
  6. k

    kamalaika Senior Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nenda kwa makofia gerezani karibu na TRA you will never regret.
     
  7. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa Vijana hata mimi nimeshawatumia kwa gari mbili tofauti, na kazi yao ni safi sana... Halaf charge yao sasa ndio utashangaa... sijawahi kuchargiwa zaidi ya elfu 10...
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Upo maeneo gani?

    Kuna kijana yupo maeneo ya Victoria, karibu na hospital ya Mission Mikocheni.

    Mcheki kwenye simu hapa:

    Bariki, 0712 958900

    kaka nipo Maeneo ya Tabata but nafanya shughuli zangu town, so nitamtafuta, thanks for your cooperation
     
  9. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nisaidie namba ya makofia if possible nimtafute
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    sister nisaidie namba ya makofia if possible
     
  11. k

    kamalaika Senior Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natumaini bado anatumia hii number 0754692863. nina muda kama miaka miwili sijawa na mawasiliano nae.
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo akili mukichwa,

    sasa mkatakiu unalia nini?? lol
     
  13. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Inategemea system ya gari gani. Ya kwangu ni Super custom - Hiace na nimeshajaribu baadhi ya waliotajwa hapa lakini mpaka leo kimeo. Opinion yangu ni kuwa kwa Dsm sijaona fundi wa ac ambaye ni mwisho wa matatizo kwa system zote. Ila jaribu.
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145

    Ikunda, that avatar means alot to me, but inshort i am coming from life of crying, i cry alot in my life in different moments after alot of life disspointments from people i believe,,, lets ended there, hopin you get me....
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu endelea na hiyo habari, tupo pamoja
     
  16. M

    Mubii Senior Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mi nilimpata na alisaidia tatizo la gari langu.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Makofia ndiye mtaalam wa AC za magari hapa TZ naweza sema! Tatizo lake anacharge high sana!
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,545
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Makofia tu, wengine sijui
     
  19. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hata mimi nimekuwa interested. Kama vp anzisha uzi kabisa.
     
  20. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu.. kuwa specific kidogo kwa faida ya wote. Wametajwa vijana wa maeneo mbalimbali.
    Unaowasema wewe ni wepi? wa eneo gani?
    Asante
     
Loading...