Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Funds kwa ajili ya KILIMO

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ROKY, Jun 15, 2011.

  1. ROKY

    ROKY Senior Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dear members wa JF,
    Nina mashamba ambayo nataka sana kuyaendeleza, ila tatizo ni funds za kuyaendeleza. Natafuta long term funds / loans / investors (miaka mitano au zaidi) zenye masharti nafuu ili niweze kuyaendeleza mashamba hayo.
    Anyone ambaye anajua ninakoweza kupata funds za namna hiyo please inform me.

    Thanks in advance.
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nenda TIB labda wanaweza kukusaidia
     
  3. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu JF EMPOWERMENT SACCOSS, tuondokana na hili tatizo la kupata chanzo cha kuanzisha au kuendeleza miradi yetu.
     
Loading...