Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Container la Futi 20

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Elli, Jun 26, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Hi HJF,
    Natafuta kontena la futi 20 la kununua, naomba kama kuna mahali wanauza kwa Dar unielekeze, unaweza kuni-PM
    Thanks
     
  2. F

    Fazoo9 Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lipo ambalo jamaa anatumia kama duka utaliitaji limeshakatwa kabisa lina na bati juu
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weka bei hadharani mkuu! Tahadhari: Nunua kontena lenye documents.

     
  5. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yapo yanauzwa 2.5 milioni ki;a moja hapa dar nitafute kwa no yangu ya simu ya mkononi 0717958432.
    Hata na kama kuna mwingine yeyote mwenyekuhitaji tuwasiliane.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Hasa hilo liongefaa sana sana, naomba tuwasiliane kwenye PM
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa atakucheki basi fasta fasta mtakubaliana bei wenyewe huko aliniomba tu msaada
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Asante sana sana nimechiki na mhusika leo anasema anatka kwanza muuzaji awe na proforma Invoice na Tax Invoice yaani anasema anatka biashara ya wazi na huru
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Bado sijapata mtu jamani, naombeni mnisaidie nilipate
     
  10. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2013
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Vp ulipata kontena mkuu? Tafadhali leta mrejesho!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Oooh samahani sana sana, nilipata jamani, asanteni sana sana MUNGU awabariki
     
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2013
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Elli ulipata kwa kiasi gani? na mimi nafikiria kununua moja mkuu
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    ilikua futi 20 kwa shilingi million nne na nusu Mpwa
     
  14. mito

    mito JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2013
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    thanks sana
     
  15. lucky sabasaba

    lucky sabasaba JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kweli wafanyabiashara wanapata faida sana container ft 20 kwa 4.5ml!!!hao jamaa wanaponunua mzigo nje wananunua pia container ili uwekee mzigo wako (ukipenda)wanapata container safi lenye cheti cha kusafirishia mzigo kwa laki 8.5,(container haliwezisafirishwa melini likiwa na mzigo kama halina ubora)baada ya kulifikisha Dar wanatoa mizigo yao..Sikujua kama container ni dili hivi!!!!
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Mpwa lete tufanye dili bhana
     
  17. B

    Bonge JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2013
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Luck sabasaba mimi natafuta container ya futi 40 unaweza lipata ninunue kutoka kwako?
     
Loading...