Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta college ya kusomea law ambacho kipo dar!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pigachini2015, Feb 20, 2012.

  1. P

    Pigachini2015 Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemalza 4m 4 na marks zangu ni Civ-C,Hist-D,Geo-D,Eng-D,Kisw-D,Maths-D,Bio-D!
     
  2. P

    Pigachini2015 Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nahitaji msaada wenu sana wakimawazo na kifikra!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kajaribu tumain ya dar au kampala university.
     
  4. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha kumvunja moyo dogo!
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ila kweli mkuu.ngoja basi niifute.
     
  6. Someone Somewhere

    Someone Somewhere Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa level yako lazima uanze na certificate zen diploma zen degree. Kwa hapa dar vyuo vinavyotoa course ya law kwa level hiyo ni,
    1. University of DSM
    2. University of Bagamoyo
    3. Tumaini.
    4. Azania na
    5. Kampala International University
     
Loading...