Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chuma chakavu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zamazamani, Sep 9, 2009.

  1. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Wandugu naomba mnisaidie mawazo....natafuta metal scrappers hapa nchini kwa ajili ya serious export business...any kind kama vile mataruma ya reli,meli chakavu,magari au vifaa chakavu vya kijeshi nk...naomba yeyote mwenye idea ani pm......Biashara hii niliifanya miaka mingi iliyopita (about 10yrs)..kwa sasa sijui hali ikoje....commission iko kama kawaida........nawasilisha kwa nia njema
     
  2. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia TRL wanauza assets za shirika wapate hela za mishahara, wasiliana nao wana mataluma chakavu kibao.
     
  3. I

    Isae Member

    #3
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Your business can have some difficulties kwasasa kwani kuna watu walikuwa wanatumia vibaya vyuma chakavu kwa kuchukua ambavyo si chakavu either kwa kung'oa madaraja, vyuma vya reli nk
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    the business is illegal....therefore strictly prohibited in URT
    minimum penalty is USD5,000,000 bcoz it is a great source of infrastructure destruction.
    Whatch out.........
     
  5. w

    wasp JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda TRL biashara nzuri kule.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    huu ushauri mwafaka kabisa....nadhani mdau amekuelewa..
     
  7. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ahsanteni wandugu kwa michango yenu.....at least nimepata pa kuanzia.
     
  8. D

    Dawson Member

    #8
    Sep 9, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mbagala vipo vimejaa tele maeneo ya jeshini tuwasiliane...
     
  9. 1

    1975 Senior Member

    #9
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaulizie kule mbagara jeshini ,kunaweza kuwa kunamabomu yanayokaribia kulipuka ili wakuuzie
     
  10. R

    REOLASTON Member

    #10
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi ofisine tunavyo utanunua kilo moja kwa sh ngapi? tuna mashine chakavu nyingi
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nenda pia kwenye kiwanda cha magari ya kijeshi pale Nyumba Kibaha wana vyuma vingi tu! na hawana kazi navyo
     
  12. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli. Anzia TRL,Mbagala na pia kuna meli zilizo zama kweny Maziwa na Baharini. ukiwasiliana na wahusika watafurahi sana angalau warudisha ghrama zao. Mwisho wasiliana na serekali ukuuzie mataruma ya reli zote pamoja na Injini na mabehewa yake ili ipate pesa za kuwalipa wafanyakazi
    ambao hawjalipwa imeshindwa kulisimamia shirika.
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Halahala asijeakauziwa na mabomu ,na biashara iishie hapo.
     
Loading...