Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta boyfriend

Discussion in 'Love Connect' started by smartphone, Jun 19, 2012.

  1. s

    smartphone Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Kwa jinsia mi ni dada wa miaka 27 ,natafuta boyfriend. Atakaye nipenda kwa dhati hatimaye tuje kuwa mke na mume,awe ameajiriwa,asiwe na mtoto wala aliyewahi kuoa,awe na hofu na mungu,mkarimu,mrefu,asiwe mweusi sana na la muhimu awe mkristo,
    Atakaye meet vigezo ani pm.asante.
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Umepata...hebu nitwangie 1-800-YES-YEGO ili tuyamalize!.
     
  3. J

    Jembe Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umepata..
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hofu ya mungu ninayo,,,,ila si mkristu,,,,,,,ntabadili tukiwa kwenye uhusiano
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! kwa hizo sifa nimekukosa
     
  6. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mimi nina mzigo mkubwa sana
    ikuluni sasa utanifikiria?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Mie nina vigezo vyote hapo ila pls weka na vya kwako maana mie napenda mdada natural asiyejichubua,tumbo flat,hips za kishkaji,ziwa saa sita,bamba taa kimtindo,kama unavyo hvyo vigezo ni-PM tule maisha!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    MPEGAV aka Tutorial mandigo una 16” utamuua kizazi mtoto wa watu.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Nakutakia mawindo mema. Mia
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chezea wanaume weweeeeeeeeeeee.
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Mi nina kila kitu ulichokihitaji hapo kasoro kazi! Ila hela ninazo, unasemaje? Kwani unataka kazi au hela? Nipm kama unahitajitafuna mipesa yangu
     
  12. N

    Nyokamzee Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vigezo ulivyosema, umepata tatizo mm nataka wa kuanzia miaka 22' kushuka.
     
  13. U

    Uparo Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    ucjali ni pm
     
  14. U

    Uparo Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    ucjali ni pm kama upo dsm lakini
     
  15. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Napita tu
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Miaka 27 unatafuta boy friend? katolewe mapepo.
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    kama hujafikia kigezo usimbeze mtu,kila mtu anamalengo yake,huwezi kujua alijiwekea nadhiri gani, acha kuishi kwa mazoea
     
  18. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    wewe dada, umetaka vyote, lakini si kujua kama huyo boyfriend ana ngoma au la! Ebu funguka zaidi.
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Comi nimependa jibu lako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi imeninyima mrembo. Waacha nirudi kwe jukwaa la kazi na tenda nicheki kwanza mchakato.nikipata nitakuPM.
     
Loading...