Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta battery ya simu ya sasatel

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Oct 4, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani nasikia eti sasatel imefilisika?
    Natafuta battery ya simu waliyoniuzia nitaipata wapi?
    Naomba wana jamii forums mnisaidie kupata battery simu yangu haifanyi kazi hata kwa masaa matatu niki charge
    asanteni
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sasatel wana mobile device mbalimbali wewe unazungumzia simu gani? Zipo na wireless deskphone pia, nakushauri kuweka model ili kupata suluhisho la tatizo lako.
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ok nilisahau kuweka aina ya simu yangu ni zile za mezani yaani wire less
    samahani na naomba msaada wako
    mama yako
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sina hakika kama sasatel wamekufa kabisa maana naona baadhi ya ofisi zao zipo wazi bado. Nakushauri uchomoe hiyo battery uende nayo pale KVD Shop posta (indira gandhi street) wanaweza kukupatia au kukufanyua modification ya battery nyingine lakini vipimo sawa
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante sana nitafanya hivyo maana nina shida haikai niki chage siku chache imekwisha
    BARIKIWA NA BWANA NITAKWEDA INDIRA GANDHI MTAA SOON
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante sana nitafanya hivyo maana nina shida haikai niki chage siku chache imekwisha
    BARIKIWA NA BWANA NITAKWEDA INDIRA GANDHI MTAA SOON
     
  7. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Au kama unaishi sinza pale kijiweni kwenye kona ya kuelekea tandale ..
    Opposite shelly zipo ofis zao
     
Loading...