Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari kakabidhiwa rungu kama ishara ya kuwa kiongozi wa jadi wa kimasai

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by bahatiathumani, Mar 23, 2012.

  1. b

    bahatiathumani New Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana nliokuwa mnasema hafai kijana yule
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nachukia sana habari zilizo nusunusu tuletee habari kamili ....
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    nimejiandaa kulinda kura usiku na mchana siku ya tarehe moko! nitazuga a tz tarehe 30..
     
  4. k

    katemboshukrani New Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani sasa njia ni nyeupe kwa chadema vumbi tu machoni pa wana ccm
     
Loading...