Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari akisindikizwa na Kangi Lugola kutoa Shukrani Kanisani!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 21, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mbunge Joshua Nasari na Kangi Lugora wakitoa shukurani zake kanisani.

    Gladness Mushi wa Full shwangwe -Arusha

    Mbunge wa jimbo la Arumeru Mashariki Bw Joshua Nassari leo amefanikiwa kutoa sadaka ya shukurani katika kanisa la FPCT Kilinga wilayani meru mara baada ya kuchaguliwa kama mbunge wa jimbo hilo


    Akiongea na Mamia ya wananchi wa jimbo hilo katika kanisa hilo Bw Nassari alisema kuwa ameamua kutoa sadaka maalumu ya kushukuru mungu mara baada ya kumaliza vema uchaguzi huku wapiga kura wake wote wakiwa salama tofauti na pale ambapo wengi waliadhimia



    hata ivyo aliwataka viongozi wa vyama vingine kuhakikisha kuwa wanakuwa mstari wa mbele kutetea maslahui ny6a wananchi na kuachananna tofauti za kivyama ambazo kama zitaendelezwa basi zitachangia kwa kiwango kikubwa sana umaskini wa Meru





    Akiongea katika kanisa hilo kwa ajili ya ibada hiyo mchungaji Langaeli Kahaya naye alisema kuwa wananchi wanapswa kuhakikisha kuwa kamwe hawamchagui kiongozi yoyote kwa ajili ya maslahi ya Rushwa kwa kuwa wote wanaotoa rushwa ndio wanaosababisha hata umaskini na umwagaji damu ndani ya nchi




    Kutokana na hali hiyo alisema kuwa ni mwiko kwa wananchi wma Jimbo la Arumeru Mashariki kujihusisha na Rushwa kwa vipindi vyote vya uchaguzi kwa kuwa mpaka sasa Rushwa imeshaacha madhara makubwa sana ndani ya jimbo hilo na pia Rushwa ni dhambi kubwa sana.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijapata sababu ya uwepo wa huyo mbunge wa magamba au na yeye yupo arumeru siku hizi?
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    democratic tambua kuwa siasa siyo uadui ni kupingana tuu kwa sera na mitazamo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Viva Nassari Mungu mbele mengineyo yatafuata.
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hapo ni kanisani unless ukituthibishia kuwa Kange Lugora ni mwislamu na sio mkristu ndipo tutaanza kuhoji. kama ni mkristu mwenzake hakuna sababu ya kuhoji uwepo wake kanisani hapo na hata kumsindikiza mbunge mwenzie kumshukuru Mungu
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kumuona Kanisani hapa kwetu Kibara. Ni zaidi ya ukristu wake. Sasa hivi kila magamba anajitahidi aonekane anawajali wananchi na njia pekee ni kujifanya wako sambamba na wapiganaji. Umesikia maajabu ya Lowasa kuomba kuhamia CDM?
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anachukua uzoefu wa kuhamia chadema.
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,203
    Likes Received: 1,434
    Trophy Points: 280
    Shukrani kwa mungu ni jambo kubwa sana hasa kwetu sisi wakristo na pia shukrani kwa wote waliokupigia kura kampeni na kuzilinda kura! tunakumbuka sana tulivonyeshewa pale Leganga kwenye ofisi za halmashauri kulinda kura! sasa bwana mdogo jikite kutekeleza ahadi zako! kero za maji!! barabara! shule!! afya na donda dungu la arumeru " ardhi" hiyo ndio njia pekee ya kutushukuru wana Meru kwa kukupigia kura na kuzilinda! bwana awe nawe na akulinde!!
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,757
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Kwani Lugola hawezi kuwa mpambe wa Nassari?ama wanaivana kikazi si mnaelewa watu wa kask fulani wanavyokuwa pamoja kwenye issues hasa za kimaendeleo?
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nassari yupo Kanisani...safi sana..sasa waislam waliokuchagua shukrani zao utazitolea wapi?
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kangi lugor mpaka sasa gwanda lake lipo moyoni ni muda tu athibitishe.

    mpaka sasa ccm imebaki na wabunge 265.
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,203
    Likes Received: 1,434
    Trophy Points: 280
    acha upofu wa udini kanisa ni sehemu ya kusali na kukutana na waumini wenzie ila kwa suala la wapiga kura amekuwa akiitisha mikutano mbalimbali kushukuru wapiga kura na kueleza mikakati ya maendeleo ya jimbo letu! au unataka aanze tena kuzunguka misikitini, kanisa katoliki, anagelikana, baptist, shia, sunni, mjahidina , jehova,budhist n.k kutoa shukrani? Na ufahamu hapo alipokuwa ni kanisa la lutheran ambapo yeye ni muumini hapo kuna makanisa mengi sana ya kikikristu arumeru hakwenda,na mbona umekimbilia kuulizia waislamu kwa nini hujaulizia wapagani wasiomuamini mungu ambao wapo huku, au wanaoamini dini ya kienyeji ambao hutambikia chini ya miti? milimani? kwenye mapango? mito mikubwa au misituni? unataka na kote huko aende akatoe shukrani? huo upofu utakutoka lini???
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    mkuu hapo umemaliza kila kitu,tunashabikia viongozi wetu wa cdm ili watuletee maendeleo leo sukari ni sh 2600 hapa mza kiwanda kipo hapo kagera tu,nitaipenda ccm kwa kipi ?
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Aende na Msikitini as watu wa waliompigia walitoka dini zote
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,511
    Trophy Points: 280
    Jamani magwanda hayatakiwi kanisani??
     
  16. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Atakwenda msikitini huko atatoa shukrani zao
     
  17. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    amesema anamshukuru kwanza Mungu then anaenda kuwashukuru wananchi katika vijiji vyote 86..kwahiyo sio kwamba kamaliza kushukuru hapana..waislam atakutana nao kwenye mikutano vijijini
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mmmmm:A S-coffee:
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,191
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    safi sana mh. Joshua Mungu kwanza mengine badae.!
     
  20. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwel alianza na mungu na anaendelea na mungu kristo wasiokuwa wakristo imekula kwao..
     
Loading...