Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kumsahau

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Nov 21, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na mpenzi wangu na nilimpenda sana,kutokana na tabia yake ya kutokuwa mwaminifu nikaona bora tuachane.Sasa leo nimebahatika kuingia kwenye profile yake fb na nimekuta keshaanza kuwatöngoza wanawake wengine kwenye wall yake.Na mimi nashindwa kumsahau nifanyeje?
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Nawewe jipendekeze kwake ili akutongoze tena urudiane nae. Ili muanze upya.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Hali hiyo ni ya kawaida sana. Pale tunapowapenda wengine kwa dhati, lakini kutokana na tabia na mienendo yao kuwa tofauti na matarajio yetu ikasababisha uhusiani huo kufa, ni vigumu sana kuwatoa akilini mwetu................ kinachotakiwa sio kupingana na hali hiyo, bali ni kukubaliana nayo kwamba, yule ni binadamu kama alivyo binadamu mwingine ambaye ulimpenda, lakini kwa sasa humuhitaji tena kwa sababu hakufai kutokana na tabia zake............................ Weka uzingativu zaidi kwenye yale uyafanyayo kwa sasa kwani hayo ndiyo muhimi kwako.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Ikiwezekana mfute kabisa kwenye file yako usiwe unamuona na wewe tafuta Mtu mwengine muaminifu huyo atakuletea maradhi kuwa muangalifu na wanaume wasio waaaminifu.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    muambie Ekselent akusahaulishe. Nalog off
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Kabausikabane!!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Wewe bado hujapata mwingine?
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Bubu we ni mtu wa music videos tu!

    Nadhani enzi zile ulikuwa alwatan wa VHS tapes za YO! MTV Raps.....lol
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Pole sana,ni kawaida. Hata mtu akifariki inachukua muda kumsahau,wakati mwingine unakaa chini na kulia,ama kujisikia hovyo. Baada ya muda mrefu itaisha. Kaa mbali nae,zuia vidole vyako kumsaka habari zake. Kwa kipindi hiki ungemuondoa kwenye friends wako,then block him. Hutaweza kuona hata wall yake. Usiende mahali mlipokua mnaenda pamoja hadi moyo wako upone,jiongezee wigo wa marafiki wapya pia. Kusaka bf kwa nguvu ili umsahau itakuingiza kwenye shida ile ile. Take ur time,pona moyo wako then jipange upya
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! NN...Please remember that music is the heart of our soul


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    wewe endelea kujituliza na hako ka mkono kako hivyo hivyo.
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhh tabia yake imenishinda
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa ushauri mzuri
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teari yuko kwenye block list.
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhh bora ulog off
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahaha weewe
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bado na sihitaji mwingine kwa sasa
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanx dear,i just hope nitamsahau mapema.
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeamkaje?
     
Loading...