Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nashindwa ku do

Discussion in 'JF Doctor' started by kaburu mdogo, May 7, 2012.

  1. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    binafsi ni kama kaugonjwa fulani hivi,nilipokua na mpenz wangu huwa naweza fanya sex zaidi ya mara tano hadi sita,hii hutokea pale ninapomuita na akaja bila purukushani ya aina yeyote ile.tatizo linalonikabiki ni pale ninapokua na hamu nae kwa nmuda mrefu na kumwita,anapokuja na kunizungusha kwa maneno mf leo cpo tayari au usiguse leo huwa natumia nguvu kubwa kumbembeleza na akikubali huwa nafanya na kuishia goli moja na nikitaka kuendelea huwa siwezi kwani mzee hushindwa kusimama kabisa,naombeni ushauri ili hili tatizo liishe jamani
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani ulitaka ufanya mangapi kwa siku? siku zote hazifanani sio kila mara ufanye bao 4-5 kama una twanga.
     
  3. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ndivyo nilivyo,tatizo umeliona?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukioa tatizo lako litakwisha.
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mbona hilo tatizo lako dogo.Jaribu dawa moja inaitwa viagra mpaka 10 unaenda inategemea tembe utakazomeza.
     
  6. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    litakwisha kivipi msofe
     
  7. m

    manasa Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman pole may be tatizo anakuwa mzee amesimama kwa muda mrefu ndo mana ana kuwa anashindwa kurud mchezoni lkn ukijaribu kuoga u l'l be fresh na kuconcetrate pia inabidi mweza wako ashiriki katika zile chenga anaweza rudi mchezoni and be stress free.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu tendo la ndoa litakuwa na baraka zote.
     
  9. m

    mkuu ndesa New Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sn kaka,jaribu kulisahau tatizo,ukikumbuka sn tatizo hilo litaendelea,consider that just as accdent kw cku iyo tu.mwombe mungu akusaidiae pia
     
Loading...