Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashera Hotel ya Morogoro imetoa tangazo clouds fm

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by King Kong III, Mar 30, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Nimesikia tangazo la Nashera hotel clouds fm kwa mara ya kwanza kunani? Malima kaua soko nini la hii hotel?

    Nawasilisha.
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 28
    Mbona wanarusha matangazo yao tangu mwaka jana mwishoni.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,819
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    matangazo yao yapo tangu mwaka jana
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    King koooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  5. p

    papillon JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Nimefika hapo nashera, rums zinavutia na mandhari nzuri hasa jioni
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Nashera ni hoteli ya nani?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Me ni msikizaj sana wa radio lkn sijawahi sikia zaidi ya matangazo ya JB Mount Hotel.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Safi boflooooooooooooooooooooo!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Nasikia ni ya Fisadi flan hv!
     
  10. m

    mama cha JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani achen majungu, hotel inatangazwa kabla ya ishu ya malima mimi na familia yangu 2likwenda xmas kwa kuwa tulisikia tangazo redioni na tulipelekwa kuona wanyama mbugani..king kong jarib t kuwa great thinker
     
  11. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,863
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Rate zao zikoje mama cha
     
  12. p

    papillon JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Rate zao 150&300 thous.
     
  13. A

    AcaiBerry New Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    responses very good! )
     
  14. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,098
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    ni kweli kweli maana waziri malima alisema alilipa 400,000 (ni suala la exchange rates)

    Je usalama ukoje ukilinganisha na maelezo waliyotoa ya mtu kuvunja dirisha bila kuonekana katika chumba cha bei hiyo!!!!!!?
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,863
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Mkuu mbona hii ni bei sawa na Royal palm (sijuwi imebadilishwa jina na kuwa nini kwa sasa).
     
  16. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,863
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Lol! Kumbe ni ghali
     
  17. M

    Mbinga Senior Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh!
     
  18. FIDIVIN

    FIDIVIN JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi wewe kijana (King Kong) kazi yako nini? Kila thread ya jf wewe upo na umechangia.
    Kama mfanyakazi basi we mzembe unaiba muda wa mwajiri.
    Nakushauri fanya kazi kwa bidii acha porojo kila wakati hapa jf. Utakalia kulalamika muda wote wenzio wanajijenga.
    Tafakari!
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 48
    EL anahusika,
    Ana hisa hapo,
    Ndo alishinikiza kubadili matumizi ya kiwanja hicho ambacho kilikuwa ni mali ya wizara ya mambo ya ndani idara ya magereza!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Ni msikilizaji sana wa radio sijawahi sikia tangazo lao hata siku moja,mimi ni great thinker ndio maana nimejiuliza halijapita hv hv.
     

Share This Page