Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashauri Kikwete amwachie Dr Salim Ahmed Salim kipindi kilichobaki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipanga mlakuku, Jun 12, 2011.

  1. k

    kipanga mlakuku Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kuchemka vibaya kwa rais Jakaya Kikwete katika kipindi chake cha kwanza na tangu aanze kipindi cha pili naomba nitoe ushauri wa bure kwa Kikwete anaonaje hii miaka minne iliyobaki amwachie Dr Salim Ahmed Salim hii itamfanya kujijengea heshima kwa kuwajibika mfano anaweza kumteua Salim kuwa makamu wa rais kisha yeye akajiuzulu hivyo Makamu wake salim kukamata madaraka ya nchi wallahi kikwete akilifanya hili labda kidogo ccm itapata hata majimbo ishirini na kura za urais angalau robo mwaka 2015 maana tuache utani jamani Dr salimi jembe la ukweli hata kama yuko kwenye chama cha magamba
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Washirazi wa CCM hawatapenda...
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa utaratibu gani, maana tunatawaliwa na katiba
     
  4. K

    KAMBOTA Senior Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Marehemu professor Horoub Othman aliwahi kusema kuwa kilichofanyika ndani ya ccm ni mapinduzi ya kidemokrasia kufuatia kuteuliwa kwa kikwete kuwa mgombea wa ccm 2005 sasa ccm warudi kwenye maandiko ya msomi huyu wakachimbe kwanza kabla hawajachukua uamuzi wowote
     
  5. T

    Technology JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    huwezi kwenda mbinguni bila kufa kwanza
     
  6. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona mkokoteni umetangulia punda! Nani atamvuta mwenzake? nilidhani angalau ungelipendekeza kwanza katiba hifanyiwe marekebisho ili kuwezesha hayo unayoyataka.
     
Loading...