Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Narudi kinyume-nyume: Hodi hodi jamvini!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 9, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani habari za mchakato!

    Mimi ni mgeni kidogo JF.

    Nimeimiss JF. Tangu enzi za Uchaguzi mdogo wa Tarime.

    Nini kinaendelea hapa JF?
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unarudi kinyume nyume kwani wee mchawi?? Maana nasikia wachawi ndio zao kurudi kinyumenyume. Inaonekana kama sio mgeni vileeee!!!!!!!!!! Tehe tehe tehe tehe tehe tehe tehe!!!!!!!!!! Nahisi ka umebadili jina na kujisajiri upya.
    Anyway, hapa JF mambo ni shwari. Kinachoendelea sasa hapa ni kampeni za uchaguzi mkuu oktoba 31, 2010.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    shhhhhh!!!
     
Loading...