Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda kujua kutoka kwako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Oct 5, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tanganyika ilipata uhuru wake 9.12. 1961
    Zanzibar ikapata uhuru wake January 1964
    Muungano wa Tanganyika na Zanzibar April 1964.....

    Kwa uchunguzi wangu wataalamu wa historia wanasema baada ya muungano wa Tanganyika na Zanzibar, Tanganyika ilibadili jina na kuitwa TANZANIA na hapo jina la Tanganyika kufa.....Zanzibar ni sehemu ya Tanzania ndio maana unasikia Tanzania bara na Tanzania visiwani......huu muungano ni wa kiamani zaidi kwani nyerere angeamua kutumia nguvu zanzibar ingekuwa mkoa kama mikoa mingine....
     
  2. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yaani nchi yenye rais na baraza lake la mawaziri unaiita mkoa..............weye wa wapi yahe?
     
  3. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    soma mada vizuri.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    mkuu suala la ZANZIBAR NI NCHI AU SIO NCHI nadhani waliotangulia ndo wanaelewa kila kitu,sisi tutaishia kubishana kaPinda mwenyewe anajiuma uma tu
     
  5. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Nauliza hivi kabla ya muungano zanzibar ilikuwa na rais? kama ilikuwa na rais basi znz ni nchi kama nchi nyingine,Hapa ni kwamba nchi mbili znz na tanganyika ziliungana na kuform Tanzania
     
Loading...