Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Vs Mnyika; Nani zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimilidzo, Jun 15, 2011.

  1. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuangalia uchambuzi wa kitoto wa katibu mwenezi wa moja ya vyama vikongwe kabisa barani Afrika kuhusu bajeti mbadala ya upinzani, na baada ya kugundua kuwa hajui kwanini mabunge ya jumuia ya madola yanatoa nafasi kwa wapinzani kuja na bajeti mbadala na sio kuja na bajeti ya kutekeleza ahadi za kampeni nimelazimika kuwaomba wadau tujadili kuhusu huyu jamaa kama angekuwa mbunge wa ubunge. Wana ubungo ikibidi muwe mstari wa mbele kuchangia.....
    Nape alipoitosa CCJ na kutaka kujiunga na CDM aliwapa masharti ya kupewa nafasi ya kugombea ubungo badala ya Mnyika, CDM wakamtosa. Kama hiyo haitoshi akachukua fomu kwa wazee wa magamba kugombea ubungo hiyo hiyo akagalagazwa na yule mama. Hoja yangu ni je kama Nape angekuwa mbunge wa ubungo, na Mnyika alivyo mbunge wa ubunge sasa, nani anamfunika mwenzie katika suala zima la uchambuzi wa hoja na kuweza kuongoza wananchi??? Huenda Nape ana vitu fulani vya ndani sisi hatuvijui itakuwa poa tukijuzwa, so do Mnyika..,
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nape ni debe tupu mpiga porojo, wakati Mnyika ni mchapoakazi, kijana na MAKINI , ASIYE NA DOA LA UPUUZI NA USALITI
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nape ni machicha, Mnyika ni tui
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape, mmmh... Mnyika pouwa
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,576
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Eee bwana eee hebu acha utani bwana!

    Yaani NEPI nayo uilinganishe na Mnyika? Huyo jamaa hamnazo!!!
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    ungekuwa mwalimu ungeshafukuzwa kazi kwa kuwatajia majibu wanafunzi, unauliza ukiwa umeshatanguliza jibu, hii mitu hii inatoka wapi!
     
  7. H

    HOYANGA Senior Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kichuguu vs mlima kilimanjaro respectively.
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    kama ni vyombo vya usafiri, basi.
    Nape=Baiskeli ya miti,
    Myika=Hummer
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mnyika ndio kichwa CDM, yaani chama kinaendelea kuwepo kwa sababu ya uwepo wake, kwa hili nakubaliana na CDM kata kuwa Mnyika ndio kichwa chao.
     
  10. i

    ithangaledi Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    mnyika kichwa...........nape zuzu tu hana lolote
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Hapo mkuu ni kama unamfananisha MESSI na NGASSA au MANDELA na Mzee MAKAMBA au SIMBA na MAN U.............Nape kwa Mnyika ni Houseboy tu...ana mawazo finyu,uwezo mdogo wa kuchambua mambo,na mfuata upepo............
     
  12. k

    kichapo2015 Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape obama,mnjuka mugabe
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Eti unalinganisha kati ya chuma na kijiti,kati ya kijito na mto,kati ya bati na dhahabu...ukitaka jibu mfate dada mmoja alafu muulize kati ya dhahabu na bati anapenda kipi
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nape mlamba midomo yulee ndio unamzungumzia...umenikosea sana kumfananisha na mnyika.
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    ukifananisha nape na mnyika ni sawa kufananisha kcihuguu na mlima kilimanjoro, nape sawa na kichuguu mnyika ni mlima kilimanjaro.
     
  16. T

    Technology JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Zitto ni bora kuliko hao wote wawili
     
  17. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nape ni Mwaikimba wakati Mnyika ni Messi.
     
  18. M

    MAURIN Senior Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni vuvuzela anawaza kwa kutumia makamasi badala ya ubongo,ana fikra mgando huwezi kumfananisha hata kidogo na MNYIKA,MNYIKA ni kichwa balaa.ANGUKO LA CCM LIMETIMIA.
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    pumba na mchele wapi na wapi jamani?
     
  20. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna njia nyingi za kuwatofautisha! Mnyik ayupo juu zaidi ya NAPE. Mimi ni mwana-Ubungo, kazi aliyoifanya Mnyika Nape anahitaji miaka Mi-5 KUIANZA!! Kati ya wapiga kura wenye matumaini Tanzania ni wale wa Ubungo! Kwa kifupi naweza kuwatofautisha NAPE na MNYIKA kwa njia zifuatazo...
    1. MNYIKA = LIONEL MESSI (Barcelona) wakati NAPE = MWAIKIMBA
    2. MNYIKA = BAN KI MOON wakati NAPE = MWENYEKITI WA SERIKALI YA MTAA WA MCHAFUKOGE
    3. MNYIKA = MANCHESTER UNITED huku NAPE = MABIBO COMBINE
    4. MNYIKA = CNN wakati NAPE ni = NJOMBE TV
    5. MNYIKA ni sawa na NUCLEAR ENERGY wakati NAPE ni kama KUNI ZA MABUA
    6. MNYIKA ni sawa na SIMBA huku NAPE ni sawa na PANYA
    7. Kama ni ukatoliki MNYIKA ni sawa na PAPA BENEDICT wakati NAPE ni sawa na MTOTO ANAYEKARIBIA KUPATA KOMUNIO YA KWANZA
    8. MNYIKA ni MBUYU wakati NAPE ni MCHICHA ULIONYAUKA
    9. MNYIKA NI KAMA DENZIL WASHINGTON wakati NAPE ni sawa na MWANFUNZI WA KANUMBA
    10. MNYIKA NI BAHARI wakati NAPE ni KIKOMBE CHA KAHAWA
     
Loading...