Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape vs John Mnyika.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Apr 11, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hawa vijana machachari wenye upeo wa juu wa fikra na ukombozi wote nio wakazi wa jimbo la uchaguzi la Ubungo.
    Hivi kati yao nani anafaa zaidi kuwa mbunge wa jimbo hilo 2015?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CUF isha meguka, sijui atagombea kwa tiketi ya chama gani?
     
  3. B

    Biro JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    yule aliyechaguliwa ndo anafaa! nape alifaa kuwa mkuu wa wilaya na sasa anafaa kuwa katibu mwenezi wa ccm
     
  4. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mnyika ni untouchable huyo nape lumumba panamtosha kwa sasa.
     
  5. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha kuuliza vitu ambavyo vipo obvious..kama nape alipigwa chini kwenye mchakato wa kumpata mgombea wa ccm na kushika nafasi ya 3,inaonyesha jinsi gani hakubaliki kwa uwezo wake duni,wakati mnyika akishinda kwa kimbunga..nadhani nape ashukuru hakufikia hatua ya kuwa mgombea wa ccm,kwasababu ingekuwa embarassment ya nguvu..
     
  6. regam

    regam JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona kama ccm wangemsimamisha nape jimbo la ubungo mwaka jana, pangechimbika, ushindani ungekuwa mkubwa sana. kwangu mimi naona kama wote wanafaa ila kwa sasa nape ataharibiwa pale lumumba sasa
     
  7. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnyika yuko juu,ongelea swala jimbo.
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi mnyika anvyofanya kazi na kama atendelea hivyo hivyo, 2015 wala hahitaji kupiga kampeni hata akigombea na JK
     
  9. U

    UZEE MVI Senior Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo chama cha ****** na nape hakiaminiki tena mbele ya jamii. Otherwise wangechuana vikali.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuuliza 1+1 unapata ngapi kwa mtu mzima kama wewe ni ujinga
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    still 1+1 ni swali gumu, kkuna watakao jibu 1, wengine 2, wengine 11 ili mradi tu kukuthibishia kua wio swali rahisi.
     
  12. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    john mnjika kushnee
     
  13. M

    MJM JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Weninge 1+1=3
     
  14. M

    MJM JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
     
  15. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Uwezo wa Mnyika unajionesha wazi akitumikia chama hadi wanaubungo so that utendaji wake umetukuka zaid ya Nape.......labda ahame kwa mafisad ndo apimane na Mnyika
     
  16. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Uwezo wa Mnyika unajionesha wazi akitumikia chama hadi wanaubungo so that utendaji wake umetukuka zaid ya Nape.......labda ahame kwa mafisad ndo apimane na Mnyika
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Weka cv zao pia na wamefanya nini ili wengine tuandike majibu as hatuwajui
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    soon ntakuwa nshazibandika cv zao
     
  19. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Uwezo wa Mnyika unajionesha wazi akitumikia chama hadi wanaubungo so that utendaji wake umetukuka zaid ya Nape.......labda ahame kwa mafisad ndo apimane na Mnyika
     
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Unge-edit pale pale badala ya kupost masahihisho
     
Loading...