Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape upo wapi? Heche kakufumbua macho...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Advicer, Oct 31, 2012.

  1. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    CCM WANAENDA HATUA KUMI MBELE WANARUDI ISHIRINI NYUMA NA KUJIPONGEZA.
    1 kwa mara ya kwanza katika historia ya vyamavingi nchini chadema ilisimamisha wagombea katika kata zote 29 bila kuacha hata moja.
    2 ndani ya miezi 24 baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 tumeweza kushinda kata zetu zote zilizorudia uchaguzi mdogo kwa maana yaRombo na Mtibwa na kuchukua kata tatu mpya zilizokua za CCM baada ya uchaguzi
    3 katika kipindi cha wiki tatu za kampeini tumekwenda katika vijiji 116 na kuuunda matawi mapya na kusimika uongozi wa kata namatawi.
    4 ukichukua kura tulizopata 2010 kwenye hizo kata ukilinganisha na sasa hakuna kata hata mmoja ambayo kura zimepungua kwa asilimia maana yake ni kwamba tumeongeza kura kwa kiwango kikubwa.
    5 pamoja na CCM kutumia rushwa na vitisho kupiga kuumiza na kujeruhi vviongozi na wanachama wetu bado tumezidi kuimalika kwamaana ya mtandao wa kichama na kuongeza wanachama wapya.
    CCM KUSHANGILIA MATOKEO HAYA NI SAWA NAMTU ALIYEKUA NA WATOTO KUMI WAKIFA WAWILI ANAANZA KUJIPONGEZA WENYE AKILI WATAMSHANGAA MAANA ANAFURAHIA KIFO CHA WATOTO WAKE MWENYEWE.
    MAKAMANDA ONGEZENI BIDII CCM INATOKA 2015.HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE.
     
  2. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saaaaaafi Kamanda umesomeka.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Uchambuzi kama huu hakuna mwana ccm hata mmoja atakeuelewa, akili zao ndo zimeishia pale
     
  4. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    haya ni maneno ya john heche ntaweka pia uchambuzi wa nape ntakapopata muda
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Nape ana mtindio wa kufikiri, yeye huwa anakurupuka bila kufanya analysis. Najua saizi ameishaelewa somo na ameona kuwa CDM imefanya progress kubwa, hasa kwa kusimamisha wagombea udiwani kata zote, kitu ambacho zamani ilikuwa historia.

    CDM wanatakiwa kwenda mbele zaidi kwa kufungua ofisi za kudumu kila wilaya ambazo in future ziratibu zoezi zima la kupata wagombea wenye viwango. Kuna baadhi ya kata wagombea walikuwa chini sana ya kiwango but wametoa ushindani wa hali ya juu kwa CCM iliyokuwa na miundombinu kwa miaka mingi kwenye hizo kata
     
  6. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ongeza na zako utapata jibu
     
  7. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli Kamanda Heche kanena ukweli mtupu huwezi beza mafanikio wakati yanaonekana Kata zilizoongezeka zimetoka mikononi mwa CCM
     
  8. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naonga mkono uchambuzi wako
     
  9. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nadhan Nape alitegemea CDM wangeshinda kata nying zaid, kutokana na vuguvugu lililokuwepo. Cha ajabu anashangilia bila kutafakar nan kapoteza. Hongeren CDM
     
  10. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sio mimi heche huyo mkuu
     
  11. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nadhan Nape alitegemea CDM wangeshinda kata nying zaid, kutokana na vuguvugu lililokuwepo. Cha ajabu anashangilia bila kutafakar nan kapoteza. Hongeren CDM
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nape alitegemea CHADEMA watachukua kata 20 za ccm sasa kakuta zimechukuliwa kata 3 tu ndo maana anapiga mayowe
     
  13. k

    kiwaya Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ndie Heche kiongozi wa vijjana CDM mwenye mawazo ya kuchukua nchi 2015! Hapa leo umeongea sio yule mwenyekiti wenu anaedai aandaliwa makabiziano ya nchi! 2015 mnatakiwa msimamie wagombea kata zote nchi nzima ili baada ya uchaguzi mjipongeze mmefanikiwwa kusimamisha wagombea sio kuchukua nchi! Watanzania wana akili nzuri wameshawajua nyinyi
     
  14. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la ccm kufanya uchambuzi ni kazi,anachojua nape ni kuropoka tu na si vinginevyo! Hongereni sana cdm!
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    hapa wana ccm wanapita kimya kimya kama hawaoni vile.........
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    KWA KUONGEZEA.

    Nawashauri wana ccm hasa Nape, Ritz, na Chama wa gongo la mboto wajikumbushe kufanya hesabu za takwimu (statistic) za kidato cha tatu kwa kuchora graph (group bars au line graph) ya matokeo ya kata 29 ambazo zimefanya uchaguzi wa udiwani kwa kuoanisha matokeo ya mwaka 2010 na haya ya 2012 (miaka miwili baadae).

    Mstari ulalo (x-axis) waweke majina ya kata na mstari wima (y-axis) wachague skeli itakayo kidhi idadi ya kura kwa miaka husika, baada ya kuchora waeleze taswira ya michoro kwenye graphs zao kwa mahasimu wawili (chadema na ccm). Halafu wawe wakweli wa dhamira kwa kueleza ukweli usio tawaliwa na akili za ki-ccm.

    Majibu ya taswira ndio yatawaeleza ukweli kuhusu chama chao kama kinazidi kuporomoka au kinapanda? Na kama kinaporomoka ni chama gani kinapanda siku hadi siku?

    HII HAIHITAJI KUWA na PHD (Pure head damage) KAMA BALALI au waziri ambae hatuwezi kumpata akijiZURU. :D
     
  17. O

    Optatus Barnabas Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ana uwezo mdogo wa kufikiri
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee...........................................................................
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora hata huo uwezo mdogo ungekuwa nao,angesubiri ukakua.....sasa ni zero brain unategemea nini hapo?..ila poa yote yanapangwa na mungu,yeye kuwepo katika nafasi hiyo CCM ni mpango wa Mungu CHADEMA ku-win tu
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    your another ZERO BRAIN
     
Loading...