Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, Nchemba - fanyeni hivi ili CCM yenu iondoke ICU na kurudi katika chati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 22, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wahongeni wahariri wa vyombo vyote vya habari wasiwe wanaandika habari za wizi na ufisadi katika serikali yenu unaofanywa na wakubwa kila siku huku hakuna hatua za maana zinachukuliwa isipokuwa ubababishaji tu.

    Hali kadhalika muwape wahariri hongo nyingine ili wasiwe wanaandika habari za ugomvi, hujuma na uhasama ndani ya safu ya juu ya chama chenu.

    Hii mnayofanya sasa hivi kutumia polisi kuhujumu CDM, au vi-sms vya fake havitawasaidieni kabisa.

    Na kama mtashindwa kuwathibiti wahariri, basi kampeni zenu katika majukwaa ziwe zinawalenga majizi na mafisadi unaofanywa na vigogo katika serikali ya chama chenu -- hapo angalau wananchi watawasikia. Lakini najua hamthubutu kufanya hivyo na hivyo wananchi wataendelea kuwaona nyie kama ni wawakilishi wa wale wale majizi.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ya nini kuwapa akili hawa? Kwanza hicho unachokisema hawawezi kabisa sana sana wataendelea kutumia polisi tu kwani wana amri nao.

    Wacha liCCM lijifie lenyewe!
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    highlight in red: Hicho ndicho hasa kinawatenga wananchi kutoka CCM. CCM wanafahamu sana lakini jeuri ya hela ndiyo itawaangamiza.
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ccm inatakiwa kuacha ujinga unaofanywa na wabunge wao kule bungeni .... wakiongozwa na viongozi wakuu wa mhimili huu
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Whaaaaaaaat!!!!!!!!! Magamba waondokane na wizi? labda kesho jua lichomoze kutoka magharibi kuelekea mashariki!
     
  6. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,258
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wizi ni jadi yao hawawezi kuacha,kikubwa tuwanyime ridhaa ya kuongoza nchi yetu.
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu wahariri wanahongeka no doubt. Lakini JF watamhonga nani?
     
  8. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo chacha!
     
Loading...