Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na pongezi za unafki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mifumo, Apr 2, 2012.

  1. M

    Mifumo Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape kwa niaba ya ccm amejitokeza kumpongeza Nassar lakn hii inatafsir gan ukzngatia na maneno ya kashfa waliyotoa dhid ya Nassar,Nape anasema uchaguz ulikuwa huru na wa haki wakat wao wali2mia mbinu zote kuhakikisha chadema hawashindi..chadema tunasema ha2tak pongez za magamba..
     
Loading...