Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Marando futa kauli kuwa CCM tuna mashine ya kutunga SMS za kihuni...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jul 21, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ........Nape amemtaka Marando afute kauli au adhibitishe kauli yake. Nae Mwigulu kaonyesha kimemo alichoandikiwa na kamanda Mbowe na kusema kuwa kilikuwa na lugha kali sana, na amesema kuna siku kamanda Mbowe alienda akampiga biti live akiwa na Chiligati.

    Source : ITV
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anamjuwa marando au anamsikia?
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nape anafikiri yupo bungeni na Ndugai ndio anaongoza! Atakaa sana.
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Leo kaongea kwa upole sana. Bila shaka ni kwa sababu anatambua umahiri wa Marando.
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kimsingi Mwigulu anakera na havumiliki kwa kusema uongo tena wa maisha binafsi ya mtu, havumiliki kabisa, ni mzushi na ana maombo ya kitoto sana
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mbona hii wamejibu haraka baada ya dili lao kushitukiwa. Marando huwa hakurupuki hata siku moja..........nape mpeleke mahakamani marando akakupe ushahidi...........
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nape kachemsha ujanja wa kitoto utawaumbua sana ccm
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Si mambo ya kitoto, ana mambo ya kijinga.
     
  9. Simba mnyama

    Simba mnyama JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi punde MWIGULU NCHEMBA na katibu mwenezi wa magamba, Nape Nnauye wamekanusha tuhuma nzito zilizotolewa juu ya mtoto wa kigogo mmoja wa CCM kuingiza mtambo wa kutengenezea messages hapa nchini. Mimi nasema kuwa, Kama kweli tuhuma hizo ni uongo na uzushi basi waende mahakani. Vinginevyo umma unaamini kuwa hutuma hizo ni kweli tupu.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Atakuwa anamsikia tu, asiombe kukutana naye uso kwa uso kisheria!!!
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa kigogo mwenye mashine ni nani ,

    Atakuwa Miraji JK nini ?
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ccm wanaipata wapi jeuri ya kumpeleka mahakamani Mabere Marando?
    Katika hili wataishia kuzunguka mbuyu kwakuwa wanajua Marando habahatishi!
     
  13. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    angekuwa na hakika na anayosema angelienda mbali zaidi kutaja hatua watakazochukua kama marando hatatekeleza walichosema.lakini kwasababu ni wababaishaji wameishia kunmtaka marando afute kauli bila kutaja hatua kama atakaidi.this is the best a dead body can do.
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Leo Mwigulu amekuwa mpole nafikiri mambo yamemfika
     
  15. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna kauli sisi software engineers tunajua how its be done labda iwe zimetumwa kweli nipo tayari kutuma software link humu ambayo can verify kama was sent via victim cell phone provider au laaaa, can also be used kama ushahidi
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ccm wamesha wahi kututumia txt za aina hiyo tangu mwaka 2010 walivyo kuwa wanamchafua Slaa iweje leo waseme wanasingiziwa kuwa na huo mtambo? Mbona hawakukana kumchafua Dr ile 2010? Wameshikwa pabaya.
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mwaga mkuu ndiyo raha ya JF
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani Marando alisema wahusika ni ccm au mtoto wa kigogo wa ccm, kwani Nape ndo huyo mtoto wa kiongozi wa juu wa serikali mpaka atoe kauli yeye?au kiherehere kinamsumbua?
     
  19. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Mwigulu anajisahau sana, sasa yanamkuta.......anasahau kuwa shughuli anayofanya ni kuopoa maiti (CCM) na sio kuokoa maiti
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wangetumia tu busara ya kunyamaza yaishe maana washalikoroga vya kutosha..............kiwango cha jeuri na rabsha anazoleta Mwigulu sijui uwa anafikiriaga consequences zake au anafanya kwakuwa anaweza.............2015 si mbali ujue.........tic toc.........tic toc
     
Loading...