Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: CCM ikishindwa Arumeru ujue chama kitakuwa kinakufa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by king11, Feb 24, 2012.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape kupitia katika simu yake ya mkononi amesema CCm lazima kishinde Arumeru , kwani ni chama makini na kama kikishindwa ujue kimeanza kufa, nayeye anaamini chama hiko bado kipo imara hivyo kitashinda Arumeru.



    Source:Nape Mnauye
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    alikuwa anaongea na nani? mnona kama haueleweki vile!
     
  3. k

    king11 JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisichoeleweka ni nini ? au unatatizo la kusoma vizuri?....nilimpigia simu binafsi akatoa majibu hayo
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,735
    Likes Received: 1,785
    Trophy Points: 280
    Weka namba yake ya simu hapa tumuulize kama ni kweli...

    Usije kuwa unatafuta cheap popularity. By the way Nape ni mwoga tu, afadhali hata Mwigulu yuko front anavizia mabinti wa Meru
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Weka sauti ya wakati ukiongea nae
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama siyo nape katoa hayo maneno ila hakuna asiyejua ccm ipo jirani kabisa na kaburi ila wanachofanya sasa ni kujipa matumini tu
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kasema kweli. Sababu watakuwa hawakuweza kuchakachuwa. Wakishindwa Armeru watawezaje 2015?
     
  8. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 180
    Arumeru Mashariki ni jimbo moja tu, hivyo kwa akili timamu mtu huwezi ku-conclude kifo cha chama kwa kushindwa jimbo moja.
    Kufa kwa CCM kupo tu, washinde au wasishinde Arumeru. Tungefurahi kumsikia akikemea kwenye vyombo vya habari matumizi ya rushwa huko badala ya kuongea unafiki kwamba CCM ni chama makini na imara; umakini wao uko wapi?
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nepi ni jalala la CCM. Hajitambui na pia ni kuwadi la magamba.
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nape karibu arusha, wazee wa kimeru wanasila ya kuzalilishwa na tendwa. Wanakusubiri we domokaya nape na yule mzinzi Migulu ya Chemba
     
  11. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui kama mtarud salama......v
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Iwe kweli au uwongo, ni kwamba ccm inajichimbia kaburi lenyewe. Arumeru hawana chao!
     
  13. G

    Godwine JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nape atakiwi kuongelea mambo ya Arusha kwani kuna wafalme wa kule
     
  14. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanaishushia jf heshima yake
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kigumu chama cha mapinduzi
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inachukiza sana kuona watu wazima wanakosa subira na kuanza kuropoka na kutoa matusi hapa jukwaani.kwanini tusijifunze kukosoa bila kutukana???????????/
     
  17. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tujaribu kusema mantiki, kumbuka hta watz walioko huku Ulaya wanawashangaa wale wanotumia jukwaa hili vibaya.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ulikua hujaeleweka mkuu, usijibu vibaya bila sababu, labda wewe ndio una matatizo ya kuandika

    umesema kupitia simu yake ya mkononi.... hukusema liakua anaongea na wewe!!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwahiyo nape hana akili timamu sio?
     
  20. H

    Honey K JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakika, NASEMA KWA HAKIKA NDOTO ZINGINE NI ZA AJABU SANA, KUNA WATU WANAOTA MPAKA WANADHANI NI KWELI NDOTO ZAO ZINZTIMIA KUWA CCM INAKUFA.....BY THE WAY KADRI MNAVYOIOMBEA MABAYA CCM NDIVYO MNAVYOTUOMBEA AFYA NA MAISHA TELE...SO ENDELEENI KUOTA
     
Loading...