Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape awavuruga Chadema Mbeya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kageuka, Jun 25, 2012.

  1. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ameingia Mbeya mchana huu, hakika nimeshangaa vijana wengi wa vyuo wamempokea na kwenda naye ukumbini ambako nako tumekuta watu wengi ajabu waliotambulishwa kama wanafunzi wa vyuo vya Elimu ya juu Mbeya. Kagawa kadi mpya kwa wanachama wa CCM 167!!!Hivi bado kuna wapuuzi wanaojiita wasomi wanawasikiliza magamba jamani?? Wanachelewesha ukombozi wa nchi yetu! Sugu kamanda angalia umeingiliwa huKu!!
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Join Date : 22nd June 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
    Ni Id yako yako ya ngapi hii?
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​ha ha haa ni pampasi mwenyewe(nape)
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni pampasi mwenyewe huyo anatumia id nyingi kwa sugu apate wanachama wapya labda amuombe kibonde atujuze clouds shame on u kilaza nape
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Join Date : 22nd June 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0




    Wewe ni DHAIFU nini? Au Umenunuliwa? Mbona MPYA? HII NDIO POSTI YA KWANZA INA MAANA NI NAPE KAGEUKA?

    UNATAKA WATU KWAKUJADILI? WEKA PICHA BASI? VIJANA WA SHULE RAHISI KUWANUNUA...

    NENDA SOKONI KAMA SUGU ALIVYOFANYA...

    [
    MODS Tafadhali angalia huyu Mwana Jamii hii ni Mara ya Pili tunamuona Mpya Ameanzishwa Tarehe June 22nd 2012]
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kageuka aweza kuwa mwenyewe coz hawa Magamba wanavyojifagilia wenyewe ni ugonjwa mkubwa huu umeimarishwa na Mwigulu Nchemba, Kujisifia uongo,CHADEMA Mikutano yao wanafanyia nje hakuna ukumbi wa kutosha, sa ye kaita ccm yote wameenda chuo na hao waliojiita wanafunzi MAGAMBA wa ccm,
     
  7. D

    Davie Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join Date : 22nd June 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2015 hawa watoto hawapigi kura na wazee wote na kina mama wanaogopa kupigwa mabomu vijana wa wengi ni wapenzi wa chadema kura mtazitoa wapi?
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watoto wa shule wanafanya nini kwenye mikutano ya siasa za Nape? Kama anataka watoto wa shule ajaribishe international/saint schools.
     
  11. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh yani magamba kwishney, umejifagilia huku hapohapo ukijitukana katika thread yako.
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    silly season nyingine imevamia mbeya huyu pampasi bwana anataka kuwafanya watu hawana akili anapima uelekeo wa upepo huyu kakosa kazi kaona aingie hapa kwa ID mpya ili kujua mawazo ya watu DHAIFU MKUBWA WEE
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ameivuruga vipi chadema, kwani hao alowapa kadi ni wanachama wa Chadema, asiote kuivuruga chadema Mbeya, labda Bagamoyo, JK mwenyewe Mbeya anaigwaya, sembuse huyo houseboy wake
     
  14. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Kageuzwa
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hivi yale ya Iringa yaliishia wapi?
     
  16. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    am huyu kijana ni noma alishawahi kuwaangusha rostam, lowasa na chenge akawavua magamba ndani ya siku 90 an akawashawishi wa tz kuvaa uzalendo na pia kuwakumbusha jinsi awamu ya nne ilivyoboresha maisha yao
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nape ndio kiboko yao. Silaha za maangamizi ziko pembeni, zimetulia tuli.
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mtashabikia mwishoni mtabaki kutokwa povu kavu tu vinywani. M4C forever!
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Movement for Crusade is really forever, no doubt.
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kaka,
    Wewe vutia kwako na mimi kwangu. Ni yale yale ya Simba na Yanga. Usitokwe povu bure.
    At the end of the day Tanzania ni yetu sote and we have to live together.
     
Loading...