Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape apigwa dongo Mufindi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, Jun 16, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mkutano wa hadhara wa nape juzi Mufindi wananchi wameonyesha kutoridhishwa na uwezo wa nape wa kujenga hoja kama wapinzani wanavyofanya.

    Wananchi wamehoji kwanini habari za Nape haziandikwi kwenye magazeti kama zinavyoandikwa za CHADEMA wanapokuwa kwenye mikutano yao?

    Source: ITV news leo asubuhi
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    tatizo anawapa wakati mgumu waandishi wa habari wanashindwa kuhariri maneno yake maana huwa haeleweki anaongelea nini.!
     
  3. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ina maana kuwa kweli Uhuru na Mzalendo huyawafikii au hawayahesabu kama vyombo vya habari?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hata gazeti la uhuru limeacha linaandika za CDM angalau liuze ccm inawasababishia ukata
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    Labda gazeti la Uhuru linaweza kuandika habari za nape tena kwa maelekezo maalum. Gazeti makini haliwezi kuandika habari za mtu asiyeaminika. Waliandika habari ya siku 90 za kujivua gamba zilipofika akaingia mitini walipombana akageuza lugha. Hakuna gazeti linaloandika habari za aina moja mwaka mzima maana hotuba zote za Nape ni kuhusu UANAHARAKATI, KASKAZINI na DR SLAA, hajawahi kuongea tofauti, hajawahi kuongelea wanaojifungua kwenye sakafu, wanafunzi kukaa chini, malipo ya korosho, kupanda bei za bidhaa. Sasa gazeti gani litaandika habari tatu mwaka mzima
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa mtu kama hana jipya zaidi ya kupiga debe lililo na kutu ataandikwa kwa lipi?
     
  7. s

    slufay JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hamjamsikia huwa anatoa maagizo kwa vyombo vyote vya dola ....,,,,, kisa chama chake ndiyo cyenye dola.
     
  8. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Usishangae hilo nape,ccm,cuf,ncrr wote wamepoteza dira,ikiwa magazeti yao ya uhuru na mzalendo yamewaacha na kukimbilia cdm huoni ni tabu?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo kubwa hana kumbukumbu na kauli zake anazo zitoa kila kona ya nchi.
     
  10. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape amekutana na mashwali ya msingi kutoka kwa wakazi wa mafinga na kushindwa kuyajibu, mbao zinatoka mafinga lkn wanafunzi bado wanakaa chini, mikutano ya cdm inakubalika sana na kupendwa na watu na kuandikwa sana ktk vyombo vya habari lkn ya ccm inadorola, ubadhirifu kila mahali nk.

    Je kwa mwendo huu ataweza kufuta nyayo za chadema.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    subiri mwenyewe aje
     
  12. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape hana jipya' dats y'
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nasubiri nione picha za mikutano yake ya kusini.
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka waandike habari zake halafu magazeti yasinunuliwe
     
Loading...