Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE anaunguruma Viwanja vya Shule ya Kashaulini Mpanda sasa hivi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TandaleOne, Jul 15, 2012.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Katibu wa itikadi na Uenezi Taifa wa Chama Cha Mapinduzi..,Nape Nnauye yupo katika viwanja vya shule ya msingi kashaulini, wilayani Mpanda akihutubia mamia ya wananchi waliojitokeza katika Mkutano huo.,ambapo nape akiwa na waziri wa Maji, Prof. maghembe,na baadhi ya manaibu Waziri, Adam Malima, Agrey Mwanry, ole Nangoro na Dr Tizeba..,wote kwa pamoja wakishambulia jukwaa kwa kuwaeleza wananchi utatuzi na suluhu za kero mbalimbali zilizopo wilayani humo ikiwemo ya wafugaji na akulima, ardhi na Utaratibu wa ununuzi wa mazao ya wakala wa serikali na stakabadhi ghalani.

    Wananchi wanasema tangu kuisha kampeni za 2010 hakuna mkutano uliokuwa na watu wengi kama huo. Nitawajuzeni zaidi.
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    mkuu usiwe kama huna akili, 50 years bado hawajapata tu solution ya matatizo, bajeti muhimu zimepita hakuna kipya..........Mods tunaomba kila member awekewe identity kama ni great thinker ama lah, ili uweze kututofautisha na hawa kina TandaleOne
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtanzania mwenye akili timamu atakayewasikiliza ccm kwa sasa!hembu mfano halisi MWAKA JANA BAJETI YA NGELEJA ILIKWAMA,AKAJA NA BAJETI MPYA YA KISANII,JANA MGAO UPO PALE PALE ETI MHANDO ASIANZISHE MGAO MPAKA BUNGE Liishe!kafukuzwa kazi
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wana ahadi mpya au ni zile za jk 2005 ambazo hazijatimia?
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alaaaaa.kumbeeee!!!Asante kwa kudadavua mkuu.
     
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anaunguruma au anakoroma?Maskini na maprof wamekuwa mazuzu siku hizi kuburuzwa na Nepi kutoa ahadi,time will tell tutawanyuka vibaya sana 50 yrs ya ufirauni inatosha kabisa!!!
     
  7. M

    Mboja Senior Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nepi inanguruma au anatoa mapovu? Angurumie nini hasa!
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    huo mkutano pia kuna kweshenea
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mkutano hauna watu huo..NAPE UNA ID NYINGI.
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jumapili Njema TandaleOne Hivi leo umeenda kanisani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wakuu Leo tokea asubuhi nasikia ile operation ya muhimu ya jaza uwanja ilikuwa inafanya kazi ipasavyo na imegharimu mamilioni
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Picha ingemata sana
     
  13. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Ndo zao wanakodisha watu na magari hawana jipya ccm imekufa kifo kibaya sana.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuna thread ilikuwa ina ripoti kutoka eneo husika na picha zimewekwa ni aibu hakuna watu..
     
  15. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wakati CHADEMA wakiwa wanapita kuendeleza siasa za uvunjifu wa amani na umwagaji damu..,CCM wanatatua matatizo ya wananchi na kujadiliana nao utekelezaji wa Ilani yao kwa njia shirikishi na bora zaidi.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tandale uchafuni
    Sawa na kutukeapo kinyesi!
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Teheteheee!!
    Le mutuz le nape at malori
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Weka picha tafadhali.
     
  19. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kibano chenu ni Gwajima tu
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,288
    Trophy Points: 280
    Ana taarifa kama kamanda kova kavuliwa nguo na ngwajima?
     
Loading...