Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomnba msaada DsTV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Daniel Mjema, Oct 1, 2012.

  1. Daniel Mjema

    Daniel Mjema Verified User

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 23, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Wana JF
    Ninaomba msaada kwa yeyote anayefahamu. Nimelipia DsTV kwa M-Pesa lakini mpaka sasa haijawa activated, nifanyeje?Niliwahi kusoma kwenye tangazo lao moja kuwa isiporudi kuna code namba za kutuma sms. Please naomba msaada.
     
Loading...