Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Truly, Feb 1, 2011.

  1. T

    Truly JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF naombeni ushauri wenu. Sijawahi kumiliki gari naona sasa muda muafaka umefika. My dream car ni swift, wakati ninapanga kukamilisha ndoto yangu nishaurini. Sina uelewa wa magari na hili ninalowaza kulinunua nitaagiza mwezi wa tano. Wakati huu najazia jazia kibaba nishaurini isije kuwa naingia chaka.
     
  2. L

    LUMBAKALA Senior Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaaah aiseee!! Kumbe unaota?Hatujakuelewa hebu nyoosha maelezo,maana na kizungu umechanganya
     
  3. T

    Truly JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sioti ila niko katika harakati ya kutelekeza mpango huo wa kununua gari mwezi wa tano. Ndio nikasema nataka ninunue gari aina ya swift lakini wakati huo huo mimi sina uelewa wa magari na sijawahi kumiliki gari. Nikasema niombe ushauri kwa wenye uzoefu wa magari au ambao wana gari kama hilo. Consuption ya mafuta ikoje, maspea yanapatikana kirahisi etc. Nafikiri sasa nimeeleweka.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tueleze unataka kwa matumizi gani? ofisini - nyumbani?, mishemishe za Dar?, kutoka nje ya dar/mkoa uliopo? au tege tu?
     
  5. T

    Truly JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Matumizi ya ofisini-nyumbani, mishemishe za dar tu. kwa kusafiri nje ya dar nitasafiria kwenda Morogoro tu
     
  6. T

    Truly JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasubiri mnishauri ndugu zangu wana JF
     
Loading...