Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni ushauri juu ya hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by neema pita, Jun 12, 2012.

  1. n

    neema pita Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni na majukum wana JF wenzangu mimi nimemaliza kidato cha nne nikapata division four ya 30 nimekaa nyumbani mpaka nimechoka maisha magum imebidi nitafute chuo nisome chuo cha nurse biology nimepata f, kunamtu akanishauri ni gush chet kutoka wizarani kunamtu anaweza kufanya kaz hiyo nakunipatia cheti chenye maksi nzuri. naombeni ushauri kuna uwezekano wa kutengenezewa kutoka wizarani na kisijulikane? naombeni ushauri nimeshindwa nifanyeje
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eti unasemaje?
     
  3. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    uwiii.! Angalia usije ukaingizwa mjini..!!
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakushauri usigushi cheti, siku hizi ukigushi ni rahisi kugundulika tofauti na miaka ya nyuma. jaribu kuapply vyuo vinavyotoa kozi za nursing unaweza kuchukuliwa hata kama hukufaulu biology.
     
Loading...