Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ufafanuzi

Discussion in 'JF Doctor' started by pepim, Aug 8, 2011.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani eeh,naombeni ufafanuzi katika hili. Hivi kama mi nakuwa mwezini(hedhi) kila tarehe 5 ya mwezi, nikifanya tarehe 14 nitakuwa hatarini?........Nimeuliza hivyo kwasababu nilifanya tarehe 14-07-2011,kutoka tarehe 05 mwezi huu mpaka sasa sijaziona sik* zangu. Ufafanuzi tafadhali........
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    pole sn!kitu nyavuni tayari
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapo mwana anajitunga..... anza maandalizi lakini kubwa kuliko yote usitutegemee sisi wana jf ambao nasi tunayetu makubwa...plz mcheki dr maana inawezekana haujajiandaa kupata chalii. so see the dr beibe
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe kagreti thinka junior kanakuja, kinamama tunaomba vigelegele kidogo!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu dada anauliza makofi polisi ? kuna njemba zina mbegu zenye nguvu siku yeyote ukikubali bila kinga ujue baada ya miezi tesa tunakaribisha Mtanzagiza mwingine ulimwenguni lol!
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna njemba niliwahi kuishuhudia inaondoka na supu ya kenge halaf salad yake ni majani ya mtumbaku! heheeh sasa unazani njemba kama hii inaathiriwa na kalenda? ,
    to cut ze stori short: umeongea nukta kamanda, kuna njemba hata mdada awe kwenye siku zake wao zinatingisha nyavu!

    hapa kinachotakiwa greti thinka atayarishe jina tu la kajunior ketu
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu haya mambo ya kalenda ndio yanaongeza abosheni kuna babu yangu aliniambia watoto wake wote walizaliwa kwa yeye kajamiana na mkewe zile siku 2-3 baada ya hedhi na wanapumzika wiki kabla ya kuendelea na ile ya leisure teh teh teh!
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii dunia usanii mtupu! ukijifanya greti thinka na makalenda yako ndo mara unashtukia unapata kaujauzito ka twins, bora tuhubiri ile ile kuujaza ulimwengi tu ili tujifariji.
     
  9. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninacho kitabu kizuuri sana kuhusu habari hizo...nilipata switzerland. Sasa sijui utakipata vipi..unaishi Dsm? Una husband? Kama huna usiache condoms tafadhali..kama unaye mshauri mtumie sindano ya uzazi wa mpango not vidonge nor vijiti
     
  10. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana siishi Dar nipo Singida...Na wala sina mume ila nina mchumba.
     
  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    dada Pepin...usfuatishe tarehe kwani tarehe za mzunguko huwa zinabadilika badilika...so uking'ang'ania tarehe fulani basi utanasa tu!

    Kwenye hii scenarion yako..ulianda hedhi kwa mara ya mwisho tarehe 05/07/2011, kama una mzunguko wa siku 28 (ambao wanawake wengi huwa hivyo), basi tarehe 14/07/2011 itakuwa ni siku ya 10 ya mzunguko. Wetu wenye mzunguko wa siku 28, siku zao hatari kupata mimba huanzia siku ya 11 hadi siku ya 18 ya mzunguko. Kama una uhakika mzunguko wako ni siku 28....you are safe! Kama una uhakika!
     
  12. MESSI

    MESSI Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    dada angu nadhani utakuwa mjamzito..birth control kwa njia ya kalenda haiko effective sana na sio relliable, maana ovulation period zinapishana sana kutoka kwa mtu mmoja na mwngn(ke)..cha mhm nenda hospital kapime tu mimba ili uweze kuwa na uhakika zaidi.
     
  13. K

    Karry JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh pole sana
     
  14. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey wanajf,ahsanteni sana kwa mawazo yenu.......Mi ni kidume jama,ila niliuliza kwa niaba ya rafiki(me) na mpenzi wake..Wao co wanachama wa jf..
     
  15. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah!!!haya kaka pepim....naona wana jf walishaanza kuulizia unapoishi...teh teh teh..lol!
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    duh! ningepoteza muda wangu kukuuliza maswali ambayo ucngenijib.nashukuru,ngoja nikazimue.
     
  17. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey nyalosti uliza 2,naweza kukujibu kwa niaba ya.....Kama nilivyouliza swali..Dah!Unazimua mpaka mwezi mtukufu?
     
  18. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    subiri baada ya miez 9 then mwezi wa 10 itakua ime-settle sawaaaaaaaaaa ee
     
  19. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    muulize maswali haya-alianza lini na kumaliza lini mp yake? any changes noted?
     
  20. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    From 5th to 8th every month.You mean which changes?
     
Loading...