Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Software ya EPICOR inayotumika kataka halmashauri za wilaya

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by OSAM, Aug 2, 2011.

  1. OSAM

    OSAM Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu ninomba msaada ya hii program
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni ERP hizi zinakuwaga zinafanyiwa custom implementation na hauwezi kuziinstal kwenye PC yako kama software nyingine.
     
Loading...