Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wa haraka waungwana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mahirtwahir, Jan 16, 2014.

  1. mahirtwahir

    mahirtwahir JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2014
    Joined: Jan 12, 2013
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ni siku ya 3 leo tika niajiriwe na kujaza mkataba nimepangiwa kituo kidogo cha kufanyia kz ila hapo nilipopangiwa hakuna kazi ni kusaga ---- tuu kwenye bao

    Watu wananishauri kua niombe nibakie ofisi kuu kwani ndio kuliko na kazi na ulaji.

    Jeeee jamani naruhusika kuomba na mkataba unasema nitafanya kz popote?
     
  2. naluhwa

    naluhwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2014
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We saga tu.......kama mshahara unapata tulia mpaka baada ya miez kadhaa ndio unaweza kuomba uhamisho
     
Loading...
Similar Threads - Naombeni msaada haraka Forum Date
Naombeni Msaada wenu Nafasi za Kazi na Tenda Sep 1, 2015
Oral interview inakuwaje NMB, naombeni msaada Nafasi za Kazi na Tenda Jun 23, 2015
Naombeni msaada nipate kundi lakuigiza kuawa dar pamoja na namba ya msanii yeyote Nafasi za Kazi na Tenda Jun 17, 2015
Naombeni msaada nifike Dodoma nikafanye interview Nafasi za Kazi na Tenda Jun 16, 2015
naombeni msaada haraka plse Nafasi za Kazi na Tenda Feb 6, 2012

Share This Page