Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mawezo yenu.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Jaslaws, Jun 8, 2012.

  1. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wana bodi..tarehe 10 kutakua na madaharo wa katiba mpya,na utakua live itv na star tv kama mambo hayata badilika,nitakua mmoja kati ya wachangiaji,hivyo kwa kutambua uwepo wa jf kama kuna mwnye mchango/mawezo naomba tuya list hapa kwa niaba ya jf nitayawasilisha.karibu sana.nawasilisha..
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu hebu kwanza tuwaulize hivi katiba mpya itabadili nin kwa watanzani? itaongeza vipi ama kushawish juu ya dhana kuu ya uwajibikaji? manake yawezekana kabisa tukatoka mahela mengi kwa ajili ya hili na mwisho wa siku tusione mabadiliko.

    pili tunabadili ili iweje?

    na je nini ni faida za kuibadili kwan tumeyaskia mengi sana lkn haya hayajawekwa wazi kwetu
    na kwangu mimi ni hayo
     
  3. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    sijaelewa huo mchakato wa katiba unaendaje manake naona kila dalili ya kuweka viraka kwenye katiba ya zamani mfano vitu fulani kupigwa marufuku kujadiliwa manake nini sasa,badala ya kututengeneza brandnew.Cha msingi sana piganieni haki ya watanzania hasa walalahoi.
     
Loading...