Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni maujanja yetu yaleee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, May 23, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wanaume:Ivi ukimtokea demu afu akakujibu ninamtu tayari ni maujanja gani ambayo mnatumia mpaka anachojoa?
    (Hapa ni serious kabisa yuko in relationship)
    Wakuu mi nikiambiagwa hivyo huwa domo linajaaga zege.

    Kitu kingine,, mfana ameshakua tayari ni demu wako, siku ukija kumfumania afu akakujibu kuwa nilishakwambiaga nina mtu mtu mwanzo wa mapenzi yetu,,utamkoromea?


    Mwanamke: Ni mistari gani mikali ambayo dume akikwambia au ulishawahi ambiwa ambayo ulikufanya umchojoeee viwalo?
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kakaaaa! yani we ndo mimi.
    kiukweli mi nikiambiwa ivyo hua sioneshi usoni lakini hua nakosa pozi kabisa.
    haswa pale unapokua unamtaka mtu siriaz.

    -kama humtaki 4life ni rahisi, koz unamweleza tu ukweli kua ye na jamaake wataendelea
    na mahusiano yao na we utayaheshim. (ope relation wanaita)
    - kama upo 4 life inabidi uoneshe na umfanye aamini kweli unampenda.hili jibu mara nyingi
    hua i defence mechanism na test kubwa yakupima how siriaz mwanaume is.
    -kwa ujumla jibu hili halina dawa nyingine zaidi ya msisitizo wa nia yako na uwezo
    wa kudhibiti hoja pingamizi za upande wa pili.
    kwa hyo inakubidi ukomae ili kama alikua anzuga aamini kweli unamtaka kwa dhati.

    Nwasubiri wadada waseme saundi kali kwaoni ipi!
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yaani wakati mwingine nakutana na mtoto wa ukweli, najisemea moyoni 'akinikubali natangaza ndoa',,lakini ndo ivo anakujibu ninampenzi tayari,,it hurts vibaya mno.
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa mbaya ni ile ukute mtoto hazugi.
    bora wenngine hua ni nataka sitaki, ukimkomalia unashangaa jibu linakua tofauti
    na lile la mwanzo.

    Me ilinikuta hyo nikakomaa nayo ila mwisho wa siku niliambulia kadi ya sendoff.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Pole sana,, kama uliichangia inamaana uliruhusu kwa moyo mmoja jamaa akasugue kisigino.
     
  6. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha mwanamke wa wenyewe tafuta wako
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Aaah,we akikuambia hivyo kaza uzi atachojoa tu,kuhusu mistari inategemea na dem huwa mistari ikimvutia huyu yule inaweza isimvutie!
     
  8. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuwa na mtu sio hoja! Fanya uchunguzi kama unampenda huyo msichana. Jaribu kufahamu boyfriend wake ni nani, ana status gani, wamejuana lini, tabia zake etc. Pia kama unampenda sana, embu weaknesses za bf zitumie ziwe strengths zako. Hapo unaweza kumu win huyo msichana. Lakini kumbuka kama huyo mvulana anampenda kweli huyo msichana, na ukaweza kumuwin huyo msichana, utakuwa umemuumiza sana jamaa!
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa kuchojoa si mpaka muwe faragha ? na mwanamke akishakubali kuwa chumbani peke yenu ujue nusu ya kazi umemaliza hapo juhudi kidogo mambo jekete.
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo ni wa kumpotezea, tafuta wake ambaye hana mtu ili uweze kuwa na mahusiano yenye amani..uwe na uhuru nae.labda kama unataka umtumie kwa muda huo huo poa.utakuwa unaishi kwa wasi wasi kwani kila mara utakuwa unahisi yuko kwa jamaa. uaminifu wa mapenzi hautakuwepo kabisa
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kaka jambazi maneno yako yanaonesha kua yameshakutokea.... (kufumania i mean)... mana haiwezekani unataka kumtongoza na tayari unafikiria kumfumania...
     
  12. m

    mkufi New Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukwel unatakiwa kuwa muaz.ploys sk hizi hazisaidii sana.watoto wenyewe si unawaona.kila kitu wanajua
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si kashakwambia ana mtu sasa mbona bado unataka kung'ang'aniza
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nashangaa watu hawaelewi maana ya HAPANA...HAIWEZEKANI....SITAKI..,,SIHITAJI! Sijui lugha ndio ngumu au sio waelewa tu......!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani we unamuonaje anaelekea au cheche tu unakuja jf kupunguza stress
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwanamke: Ni mistari gani mikali ambayo dume akikwambia au ulishawahi ambiwa ambayo ulikufanya umchojoeee viwalo?


    Najua unajua sio uzuri wako umenileta kwako,
    najua mimi nawe hatuwezi hatutafika popote,
    najua pia kua hutuwezi blend katika jamii yetu tokana na tofautu zetu,
    ila uhakika nilo nao juu yako ni kua wote tunataka mno hii kitu....

    Jaribu hio mistari kaka jambazi maybe itafanya kazi...
     
  17. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280

    duh kitu gani hyo, wengne under 18 hatujui
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Inapendeza junior Cux, kama uko under 18 na hujaelewa inatakiwa ibaki hivyo,
    ukivuka tu hio age nikumbushe then nitadadafua... mana kinachosemwa hicho
    ni all terms and conditions apply above 18...
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi kwelikweli! Nachukia sana kushea, nikiambiwa hivyo, haijalishi anabeep au ni kweli, mimi huwa natoka NDUKI!!
     
  20. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Demu mwenye mtu wa kazi gani kaka?maradhi nje nje siku hizi.tafuta wa kwako na uwe mwaminifu.
     
Loading...