Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni maoni yenu kuhusu hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bongemzito, Dec 7, 2010.

  1. B

    Bongemzito Senior Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siku zote huwa najiuliza ivi wasichana ni wabahili au wanafanya makusudi,inatokea siku mnatoka out wewe(mwanamme) ndo umemwambia mtoke out sio mbaya mwanaume kulipia gharama zote..

    Ikitokea yeye siku iyo ndo ameomba yeye mtoke out then mnafika labda mnaagiza misosi yaani bites mavinywaji,then inafikia wakati wakulipa wewe ndo unategemea atalipa lakini unamuona hata hatikisiki kuonesha anajiandaa kulipa hamna,mwanamme we inabidi ujipinde ulipe ivi kwa nini lakini hawa viumbe..

    Sasa nauliza ukiona hivyo ndo hujue unachunwa au hulka za wanawake kwamba mwanaume ndo anapaswa kuwa responsible au ndo wanaogopa kuonekana wanawahonga wanaume..................kwa maoni yangu mimi naona cost sharing inapendeza zaidi..
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni hulka yao.....
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote mwanamke atabaki mchunaji,na mwanaume mchunwaji...:redfaces:
     
  4. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani unavyosikia mwanaume ndo kichwa unadhania nini?huo ndo ukichwa wenyewe
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    he he he habari yake mama.......
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa baadhi ya sisi wadada yaani ni noma kumlipia mwanaume,kama vp bora nikupe hiyo hela mapema ilimradi tu saa ya kulipia itoke kwako
     
  7. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pesa yetu sisi niyakununua vipodozi tu ili tuendelee kung'aa na kupendeza.
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ah ni kwa ajili ya mfumo dume tu uliopo, ila kiukweli kila mtu inabidi achangie!. Yani sio huko tu hii habari ipo karibu kila sehemu, hata wenye watoto,labda wazazi wametengana, watoto wakikaa kwa mama, inabidi mume apeleke matunzo, tena wanaenda hata kushtaki, ila wakikaa kwa baba, mke anauchuna tu, mara nyingi hawapeleki hata senti tano!
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    good manner!!!
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli na ndio maana sisi wanaume kila tunapoona vinavyong'aa mtaani tunataka tuvionje!!safi sana hii
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani Fab, tukitoka out wewe huwezi ninunulia mimi Mountain Dew?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mimi siwezi kukubishia hata siku moja
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we wanipa raha eti mchunajwi,,,,
     
  14. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni culture yetu. If you had not realised, that is the down side of mfumo dume. Mwanaume si ndio kichwa bwana, lipaaaaa
     
  15. B

    Bongemzito Senior Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi natofautiana na wewe kimtazamo....ninavyofahamu mdada akikupenda haoni aibu kutoa pesa popote pale kulipia bill.
     
  16. B

    Bongemzito Senior Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We firstlady wewe inamaana wewe huongi wewe...
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    That is the way it is - Kuchunwa raha bana!
     
  18. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu out yenyewe wanalazimisha utasikia anabeep ukipiga anauliza upo wapi ukimwelekeza anakuja na wenzake lukuki halafu asubuhi antaka mishiko tena hawa watu vipi hawa!!
     
  19. f

    furahi JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tatizo ukimpenda mwanamume wa kibongo ukamnunulia hata soksi kwa upendo atasema unamuhonga. So kujihami lazima mwanamke auchune.
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli BE kama mtu ni rijali na hujawi honga lazima una matatizo!!
     
Loading...