Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni dua zenu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mulhat Mpunga, Nov 24, 2011.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi habari zenyu
    niombeeni dua naelekea
    kijijini kwetu kwenye misa ya mzee wetu jj msofe ali r.i.p 23 yrs ago,nipo kwenye bus la happy nation,na hizi ajali oooops! Hapa namsaidia driver kufunga break kwa meno, miguu na kuendelea.karibuni
    kuna kande huko
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaa ufike salama mpendwa wetu mungu awe nawe utokapo na uingiapo amen
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utafika salama salmini nimeishakuombea tayari....
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kila la kheri..
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kila la heri, ila hata abiria una wajibu wa kusema unapoona dereva haendeshi vizuri.

    usalama wako kwanza
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    senki yuu
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    aswanti!
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    asante mtu
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    kwanza mie ni abiria namba 1 yaan nyuma ya
    dreva,kwa muda huu anaadabu kidogo make kuna madingi wamemchimba mkwara wa maana na ameambiwa akileta makeke wanamkabidhi kwa trafik yeyote tutakayekutana nae!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ila natumaini siti yako haiko karibu na dereva maana kwenye kubadilisha gia anaweza akakosea halafu mkono ukaenda sehemu nyingine halafu dereva akaanza kupata mshtuko...:lol::eyebrows:
     
  11. O

    Obinna Senior Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la Kheri kwa safari yako utafika salama na utarudi samala kwa uwezo wa Mungu.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    weye naee hii si daladala yenye floor gear hapa dereva kajengewa ka cage kake hatugusani nipo nyuma yake namsaidia ku drive
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inshallah utafika salama na utarudi salama..
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Safari njema bandugu, ukifika salama nibip..!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na ulivyojaa upako?
    Na kweli umeamua lol!
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakutakia safari njema mwaya,
    N kwa uwezo wake utafika salama na kurudi salama.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una mapoint hadi raha.
    afu flora kumbe wewe mjasili

     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Happy Nation..................siwakandii lakini nimoja ya kampuni nilizozipiga x kwenye selection ya ya chombo cha kusafiria
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    bwana we sn jins ilikuwa nje ya uwezo
    wangu nilichelewa nkakuta hii na osaka!
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja hapo kwenye redi :focus: Utafika salama usisahau kutujulisha
     
Loading...