Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri_matibabu kwa mtu aliyevunjika mguu

Discussion in 'JF Doctor' started by NGAUTI, Oct 8, 2011.

  1. N

    NGAUTI Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana Jf, habari.
    Mzazi wangu amevunjika mguu mfupa uitwao femur.
    Mfupa huu umevunija kabisa ila haujatokeza nje wala haujaleta kidonda, anatakiwa kufanyiwa upasuaji.
    Tatizo ana tatizo la sukari iko kati ya 5.0 – 9.5
    Pressure nayo haiko vizuri . ipo kati ya 157/73 – 140/59.
    Napata wasiwasi kama kweli akifanyiwa upasuaji kidonda kinaweza kupona.
    Naomba ushauri wenu kwa ambao ni wataalam au walishawahi kupita katika changamoto za namna hii.

    Nasikia kia kuna tiba mbadala ya watu waliovunijka .
    Kwa yeyote mwenye ufahamu wa jambo hili , naomba anijulishe.
    asnteni
     
Loading...