Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makungu junior, Aug 8, 2012.

  1. m

    makungu junior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nilikuwa na msichana mmoja niliunganishiwa na dada yake na huyo msichana,sasa siku ya kwanza kukutana siu ileile yule msichana akaniuliza nimevutiwa na yeye ama hapana mimi nikakubari nimevutiwa nae,ni kweli alikua na vitu baadhi navikubali kwake,siku mbili baada ya kuonana nikaandikiwa na yule dem akidai TUACHANE akiwa na visingizio eti yeye akikosa vocha ya kunitumia sms anaumia sana wakati time zingine nilikua nina mtumia vocha,sababu nyingine anadai nimwache na yeye asogee level ya chuo kama mimi wakati huo yupo 4m five mimi nipo diploma,ilo swala tukasuluhisha likaisha mara ya pili tena nikatumiwa sms TUACHANE kwa vigezo vya ajabu ajabu,mara ya tatu tena tukashindana kwa kitu kingine coz yule dem ni mbishi balaa,aliniazimisha kitu chake alipokihitaji akatuma mtu akifate,mimi hapo hapo nikaona huu ni upuuzi japokua dada yake tunaheshimiana sana nikaamua kumpiga chini yule dem,siku ile le akanywa vidonge ajiue bahati nzuri nikampigia sim mfanyakazi wao simu kumjulisha so alipozidiwa akaenda kuwashitua wakubwa wakampatia maziwa akapona,sasa hivi tunawasiliana kimagumashi sana mimi ndo niliamua kupunguza mawasiliano sana,lakini ata hivyo huyu dem hashituki saaana,ila siku akituma sms anaonekana kama mtu ambae bado hajanikatia tamaa,na dada yake bado sijamweleza mpango wa kumwacha mdogo wake,nisaidieni hapo wadau
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je ulikuwa na lengo gani hasa wakati unaunganishiwa?
    Je ukijitafakari wewe binafsi na huyo binti kuna uwezekano wa kuunda familia?
    Je dada yake anao mtizamo gani juu ya mahusiano yenu?
    MTIZAMO WANGU: Kati yenu kuna mmoja hajitambui. Siwezi kusema ni binti kwa kuwa sijasikia utetezi wake.
     
  3. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Kuwa mwanaume jasiri wewe, kama kitu hukitaki unakipa live kwamba hukitaki kuliko kupotezeana muda, akitaka kujiua na ajiue kwani kila mtu anamaamuzi juu ya maisha yake. Shtuka ndugu yangu, Dunia ya sasa kitu cha kuumiza kichwa ni maisha (pesa) na siyo mapenzi.
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mbona unajitesa nafsi yako? kwani hizo vocha ulikua unampa kabla hujaanza kua nae kama mpenzi wako? sababu umesema
    Baada ya siku mbili ndio unapewa talaka sasa hayo mapenzi ya siku2 ndio yakupelekeshe puta? ebu jikaze kiume utoe mamuzi...
     
  5. fecyfabby

    fecyfabby Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlete na ya yy atoe ushahidi wake wako tumeusikiliza
     
  6. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    una mda gani na huyo binti ktk mahusiano yenu?ukinisaidia hilo nitajua mahali pa kuanzia kutoa ushauri wng.
     
  7. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    anayeweza kujiua anaweza kuua pia,,,mpotezee taratibu bado mtoto huyo ananuka maziwa pia hajui nini maana ya kupenda na kupendwa,,,,,tafuta anayejua maana ya kupenda na kupendwa.!!! fanya maamuzi magumu
     
  8. m

    makungu junior Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwanza kiukweli bado sijajua msimamo wa dada yake kuhusu uhusiano wetu lakini dada yake alikua ananisisitiza nimhimize kusoma sana mdogo wake,pili sikua na malengo ya kuunda familia nae bali ni kwa uhsiano wa kimapenzi@Willyguy
     
  9. m

    makungu junior Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Felinda nitaufanyia kazi ushauri wako
     
  10. m

    makungu junior Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pamoja na matatizo yote hayo tuna mda wa miezi sita@kibol
     
  11. m

    makungu junior Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Poa nitafanyia kazi ushauri wako@Asabaya
     
  12. m

    makungu junior Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sawa nitafanyia kazi Bra Joe
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    watoto bana!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Ukitaka JF i-shine nyimamadogookumanga ehee nyimamadogookumanga!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Hakuna mapenzi hapo ni mdako tu!
     
  16. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mkuu,hebu tumia koma kidogo....cakupata fresh...
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mapenzi na shule wap na wap dogo,mwache mwenzako asome kwanza....
     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hawa ndo wametoroka fb wanaandika post Kachumbari yaani ina nyanya,vitunguu,hoho n.k we huoni maneno kama Dem,@ mtiririko wa lugha anyway ndo hivyo tena tutafanyaje tumejitenga ila watoto wanatufuata nyuma kuomba hela za ice cream.
     
  19. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    umefunga goli Mkuu Mpaka Umeondoka Na Nyavu
    Sna Jpya!
     
  20. m

    makungu junior Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nitajirekebisha maneno ya kutumia kaka,naona kutumia neno dem na @ nimekuudhi sio,lakini ushauri wako ninauhitaji mkuu.
     
Loading...