Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by oldd vampire, Jun 10, 2011.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf,mimi napenda sana kusoma mambo ya IT haya,ila sahivi npo chuo mwaka wa pili nasoma Bachelor of arts with education,kiukwel teaching sipendi kabisa nasoma basi tuu!
    Sasa nimepata sponsor ni ndugu yangu ana ishi U.S.A..,nami nataka enda soma huko ila sasa naenda kuanza upya degree na kusoma hiyo IT,je nisubiri nimalize mwaka wa tatu?au niende mwaka huu?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,153
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    nyambafuuuuuuuuu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We endelea kuwa mwalim 2,hakuna cha USA wala Uk hapa...hzo mbwembwe tu.
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jaribu kutuliza akili jombaa! Huko unakotaka kwenda huenda kukawa more worse. Acha kudanganyika na Us.
     
  5. g

    gerald lebbayo Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa naomba kwanza uulizie utaratibu katika chuo chako kama wana utaratibu wa kutoa HIGHER DIPLOMA ka wanafunzi waliofika mwaka wa 2, kama wanatoa chukua then hairisha kwa miaka kadhaa ili uende kusoma uko USA, ukirudi chance yako ya kusoma utaikuta na utamalizia ule mwaka mmoja uliouhairisha, ni vyema ukauliza taratibu za chuo zilivyo kabla hujaamua. thanx 4that
     
  6. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks kaka..ntafanya hvyo
     
  7. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks nao ni ushaur pia,kumbuka nimeomb na cjalazmsha bujibuji!ungeacha tuu kuliko ulichoandika
     
Loading...