Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri juu ya kununua laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfocbsjut, Oct 22, 2011.

  1. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wanajamii naombeni ushauri wenu. Ninataka kununua laptop na nimevutiwa na modeli mbili moja ya samsung na moja ya dell. Specs zake ni kama zifuatazo:<br><br><strong>Dell &nbsp;Inspiron 5040</strong><br>Processor: Intel core i3 380m @ 2.53ghz<br>Memory: &nbsp; 4gb ddr3 ram<br>Hard disk: 500 gb<br>Operating system: DOS<br>Price &nbsp;:Tsh 890,000<br><br><strong>Samsung RV511</strong><br>Processor:&nbsp;&nbsp;Intel core i3 380m @ 2.53ghz<br>Memory: 3gb ddr3 ram<br>Hard disk: 320 gb<br>Operating system: Windows 7 home premium<br>Price: Tsh 990,000<br><br>Waungwana naombeni ushauri niko njiapanda. Nilishataka kununua dell ila nikaambiwa na watu kwamba dell za siku hizi nyingi zimeshachakachuliwa hivyo si imara. Please naombeni mawazo yenu.<br><br><br>
     
  2. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hakuna chukua kitu DELL kitu cha kazi, zote zimechakuchuliwa, siku hizi zinaanzia lini?, mimi natumia DeLL mpaka naenjoy lakini hizo sumsung kwanza wageni kwenye mtaa wa computer
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dell ni jembe chukua na hutajutia maamuzi.
     
Loading...