Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba uombee wanaotoa huduma za afya nchi hii!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mungu aikumbukw hii sekta mungu aikumbuke nchi hii
    kwenye uzembe uzembe uondoke penye uvivu uvivu uondoke kwenye haki mungu akawakumbuke
    pale panapoitajika kufanya marekebisho mungu akawateu wale waliowake kurekebisha sekta hii
    ndugu zangu ni vyema tushirikishane kuombea sekta hii maana ni sekta ambayo mungu amewapa vibali
    kutusaidia watunishi wake tuendelee kumtumikia mungu...nimeona ni vizuri tushirikishane hili
    kuna baadhi ya hospital watumishi wa mungu walipita majuzi wakakuta mdk wanajadili muda wa kuwasha
    jenereta na muda wakuuzima na ikitoke a emrgency wanafanyaje ..ndugu mpendwa hii nchi atujanza kuishi kw amatumaini
    ya jenereta na ndio maana ukiwa kama mtumishi wa mungu mpaka mafuta wa bwana tuanze kukemea halii hii katika kuombe kumbuka sehemu zifuatavyo

    mungu awape serikali utisho wa kuheshimu sekta hii nenda kaangalie bajeti yake unaweza kulia
    ombea haki za watumishi hawa wanaojali afya zetu mungu asiwaache na serikali iheshimu malipo yao
    ombea watumishi hawa waache kuuza dawa za mahospitalini nje kwa kuiba ili wapate hela za pembeni
    ombea sana sana waache kushauriwa napepo la rushwa wakati wakiombwa mahitaji
    ombea mungu awape utisho waweze kuheshimu mwenye pesa na asie na pesa wakapate mahitaji yao kama haki zao na mungu awa bariki mkatende mema wiki hii nzima kuanzia jumatatu na baba yetu wa mbinguni asiwaache kwenye kila utakachoshika na kuomba anasema anatuwazia mema maana ni ya amani na si mabaya jua akuna baya mungu analowaza juu yako basi amani ya bwana mungu wetu ikawe juu yenu in jesus name

    shalom!!
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni hii nchi ni yakuombea sana sana akuna tulichojianda kwenye dharura inapotokea zaidi ya kuwa shapu kuchota hazina fedha za dharura za umemee ambazo hutojua ngapi wamechota...inasikitisha sana kama umesikia waliookolewa jinsi walivyoteseka kuweza kuokolewa na jinsi walivyoo kaa majini mpaka wakaokolewa mungu watie nguvu wazidi kukujua wewe ndie ulieweka uhai juu yao wakawa hapo walipo
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wewe jamaa kwa kweli mimi binafsi huwa sikuelewi unachokiandika.
    Unaandika utadhani unaongea lakini inawezekana sio wewe ni zao la shule za kata
     
Loading...