Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba serikali inipeleke India nikatibiwe Mafua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 3, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau siku ya 3 leo nasumbuliwa na mafua,tonsils na kikohoz kikavu,nimetumia dawa (pen-v) bado hali haijatengemaa,tangu jana nimeshndwa kufundisha,maana makamas yanadondoka tu,naiomba serikali yangu inipeleke INDIA nikatibiwe,kama kuna mdau anaujua mchakato basi auweke hapa ili kila mtu ajue anawezaje kupata fursa ya kupelekwa India akatibiwe
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    You need to be within the inner circle
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    am there,coz am a tanganyikan. Masanilo
     
  4. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimejikuta naota ndoto mara kwa mara...naomba serikali inipeleke India kwa uchunguzi na matibabu zaidi
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkulima,ujue naumwa kweli!am serious!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ila tusubiri procedurez za kupelekwa,mi nataka APOLLO
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini India tuu!!!! kuna kipindi nilikuwa nimesafiri kwenda India for short course nilipo rudi kuna mshikaji akaniuliza "nini hasa kina kusumbua mpaka uiende India kwani Muhimbili walishindwa?"
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Inner sanctum if you may.....
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rufaa ya mui 2 ni india,naiman ntapona,coz cwaamin wataalam wa hapa na cziamin hospital za hapa,maana vi0ngoz na serikal yangu ndio wa kwanza wasi0amini
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watu wa hazina mko wapi?tajen gharama,uhamiaji we need info,muimbili nambien chet cha rufaa napata wapi?
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    unaweza kuomba hata bwana akakupumzisha tu
    nayo ni maombi vilevile.
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pata kinywaji kinaitwa Tequila, chumvi na limao
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mafua dawa yake kiroba, ukipiga kile cha konyagi cha buku, kutwa mara mbili kwa siku tatu, haina shida kabisa.
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Piga fegi, tumbaku na juisi ya pilipili. Nakuhakikishia hutachukua robo saa kabla ya kupona kabisa.
     
  15. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i lyk ur swaggz..mi ndo serikali,nambie kiasi gani kinahitajika..bt kumbuka kuna india nyingi cku hz,mi ntakupeleka kule uhindini dnt wory
     
  16. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Labda itakuwa rahisi zaidi ukigombea ubunge
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Vunja ukimya, sema wazi kuwa hujui unachoumwa, ila mara ya mwisho ulifanya mapenzi na papai lililoiva, ulilitoboa na kulitengenezea katundu. Baada ya hapo sasa kilichofuata ni kupata hamu mara mia zaidi, unatamani hata kuzipamia daladala umalize hamu yako ya safari
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Dawa yake ni ndogo tu, kunywa maji ya moto yaliyochanganywa na chumvi.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    sambuka ina noma gani?
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dispensary jirani hakuna??? huna hadhi ya kupanda pipa kwa serikali hii kimeo
     
Loading...