Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba niulize hivi,

Discussion in 'Sports' started by Landala, May 29, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwenye nusu fainali ya uefa champions league wakati Barcelona alipoichapa Real Madrid 2 - 0 mechi ya kwanza,watu wasio jua mpira walisema maneno ya uzushi na uongo kuwa Barcelona kabebwa,sasa naomba niwaulize wana michezo wote kwa ile fainali ya jana kati ya mabingwa BARCELONA dhidi ya Man u,je Barca kabebwa?jamani watu tuache fitna,timu ya BARCELONA wamezaliwa na mpira na mpira wanaujua na hawabahatishi hata kidogo.Hiyo ndo Barca kama huipendi chimba shimo ujifukie.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pamojaaaa landala
     
  3. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pamoja sana.
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Washabiki wa man walikuwa wanajua mziki wa barca hawauwezi na ndo maana madrid alivyotolewa wengi wao walikasirika utadhan walifungwa wao, kumbe waliona moto ulivyokuwa unaenda kuwawakia, hata hivyo walijitahidi waliposes zaidi ya 30% wenzao walikuwa hawafiki hata hiyo 30%.
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa ndugu yangu,man u aliujua mzika wa Barca si wa kitoto ndo maana akaanza fitna za hapa na pale na uzushi wa vitu visivyokuwa vya kweli.
     
Loading...