Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nitukane.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JJB, Sep 4, 2012.

  1. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli nimeamka vibaya na nina hamu kubwa ya kumtukana mtu lakini sioni mtu wa kumtupia matusi yangu.
    Kwa heshima na taadhima ninakuomba nikutukane wewe unaesoma bandiko hili ,ili niweze kupunguza angalau pipa la hasira zangu.
    Nipe ruhusa yako nikutukane kwa kufuata maelekezo.
    TUSI/ABUSE YOYOTE UTAKAYO ANDIKA KAMA MAJIBU KWA BANDIKO HILI BASI NDIO TUSI LANGU KWAKO NA FAMILIA YAKO.
    Asante kwa kunipa ruhusa ya kukutukana.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    itukane polisi kwa kumwua mwandishi wa habari, tena kwa kutumia bomu.
     
  3. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yatukane Magamba!!
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    badilisha kwanza avatar yako ndio uanze kuporomosha mitusi yako!
     
  5. M

    Morgan james Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    2Kana serikali ya tz wewe.
     
  6. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi naomba ujisamehe bure na pole sana kwa hasira ulizo nazo.
     
  7. a

    alph Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm! hii people's power hii!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. steveslove

    steveslove Senior Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cjacheka hiki co kichekesho
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naomba unitukane mimi ila kila tusi likurudie na mke wako mara 7.
     
  10. Meg

    Meg Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me bado sijcheka...
     
  11. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chadema chadema tena mchaga wewe
     
Loading...