Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Internal Control, May 3, 2012.

  1. Internal Control

    Internal Control Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kuna umuhimu wa mtu mwenye Div III 15 yaani EEES kwenda kusoma remedial SAUT kwasababu ana cut off points 3.5?
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unaeza enda na ukatuma maombi tcu kama kawaida
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hapana,apply moja kwa moja TCU utapata.
     
  4. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    usiogope wewe tuma tu utapata
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yaelekea saut ndo kimbilio la waliofeli,maana kila mwenye matokeo mabovu anataka kwenda saut?
     
  6. Persie

    Persie Senior Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani gs wanaihesabia kwenye cut-off points maana nimeona umeandika points 3.5 nijuzeni jamani
     
  7. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii general minimum requirement ya tcu kwa kozi zote wanazo fanyia admission lakini kila chuo na kila kozi ina admission requirement zake na cut -off point zake
    general studies na divinity+ islamic knowledge hazihesabiwi kwenye ukokotoaji wa hizi point kwa hiyo kama wamesema cut-off point ni 3.5 kwa mfano comb kam pcm ina maana umepata eds=1+2+0.5=3.5
    divinity+islamic knowledge inachukuliwa kwa wale wenye kwenda vyuo vya dini wanasoma mambo ya theolojia +elimu ya kiislam

     
Loading...