Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fikirini, Jul 17, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nahitaji kubadili windows xp to window 7 home basic, nina soft ware ya w 7 hb. Naomba mwongozo sina utaalam huo.
    Natanguliza shukrani zangu kwenu Wana JF
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    washa desktop/laptop yako alafu weka hiyo cd ya win7 utapata msg ya upgrading na hautapoteza hata file moja, hakikisha unaweka cd baada ya kuload window na sio kuboot nayo pia lazima uwe na key za window7
     
Loading...